દિલ્લી

બ્લેડ થી ખુલ્લેઆમ કર્યું આવું, પછી યુવકના માથા ને પણ ન છોડ્યું, સીસીટીવી માં કેદ થઈ ભયાનક ઘટના- જુઓ અહીં

રાજધાની દિલ્હીના આદર્શ નગર વિસ્તારમાં યુવકની નિર્દયતાથી હત્યા કરવામાં આવી હતી. આરોપીઓએ પહેલા યુવકને પકડીને માર માર્યો અને પછી બ્લેડ વડે તેનું ગળું કાપી નાખ્યું. જ્યારે આરોપીઓને લાગ્યું કે તેનામાં હજી જીવ છે, ત્યારે તેઓએ તેને ઇંટો અને પથ્થરોથી મારવાનું ચાલુ રાખ્યું. પછી ત્યાંથી ભાગી ગયો. આ સમગ્ર ઘટના સીસીટીવી કેમેરામાં કેદ થઈ ગઈ હતી.

પોલીસને ઘટનાની માહિતી મળતા જ તેઓ ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગયા અને નરેન્દ્રને નજીકની હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા. તેની ગંભીર હાલતને કારણે તેને ઉચ્ચ કેન્દ્રમાં રીફર કરવામાં આવ્યો હતો. પરંતુ ત્યાંના તબીબોએ તેને મૃત જાહેર કર્યો હતો. પોલીસે જણાવ્યું કે મૃતક યુવકની ઓળખ 28 વર્ષીય નરેન્દ્ર ઉર્ફે બંટી તરીકે થઈ છે. નરેન્દ્ર તેની દિવ્યાંગ માતા સાથે આદર્શ નગર વિસ્તારમાં રહેતો હતો.

સીસીટીવી ફૂટેજને સ્કેન કર્યા બાદ પોલીસે આરોપીની ઓળખ કરી હતી. બંને આરોપીઓ ઘટનાસ્થળેથી ફરાર થઈ ગયા હતા. પરંતુ પોલીસે તરત જ એક આરોપીને શોધી કાઢ્યો અને તેની ધરપકડ કરી. સાથે જ બીજા ફરાર આરોપીની શોધખોળ ચાલુ છે. પકડાયેલા આરોપીની ઓળખ રાહુલ કાલી તરીકે થઈ હતી. જ્યારે હુમલાનો બીજો આરોપી તેનો ભાઈ રોહિત કાલી છે.

પોલીસ પૂછપરછ દરમિયાન રાહુલે જણાવ્યું કે નરેન્દ્ર નશામાં હતો અને તેની પાસેથી વારંવાર લોન માંગતો હતો. પરંતુ પૈસા પરત આવતા ન હતા. જ્યારે રાહુલે આ વાત ભાઈ રોહિતને કહી તો બંનેએ મળીને નરેન્દ્રની હત્યા કરી નાખી.

સીસીટીવી ફૂટેજમાં જોઈ શકાય છે કે નરેન્દ્ર ગલીમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે. ત્યારે સામેથી એક યુવક આવે છે અને તેને મારવા લાગે છે. નરેન્દ્ર પણ તેને બચાવવા માટે મારી નાખે છે. પરંતુ પાછળથી બીજો યુવક આવે છે અને તે પણ નરેન્દ્રને મારવા લાગે છે.

નરેન્દ્ર નીચે પડે છે. ત્યારબાદ આ પૈકીના એક આરોપીએ તિક્ષ્ણ હથિયાર વડે નરેન્દ્રનું ગળું કાપી નાખ્યું. પછી તે ત્યાંથી નીકળી જાય છે. પરંતુ બીજા આરોપીને લાગે છે કે નરેન્દ્ર હજુ મર્યો નથી. એટલા માટે તે નજીકમાં પડેલી ઈંટો અને પથ્થરો તેના માથા પર ફેંકતો રહે છે અને પછી ત્યાંથી ભાગી જાય છે. આશ્ચર્યની વાત એ છે કે ઘટના સમયે કેટલાક લોકો ત્યાં હાજર હતા. પરંતુ તેમાંથી કોઈએ નરેન્દ્રને મદદ કરી નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *