આશ્રમ 3 માં ઈશા ગુપ્તા સંગ બાબા ના ઇન્ટિમેન્ટ સીન ચર્ચામાં, શૂટ કરતા સમયે તો થયું હતું એવું જે વિચાર્યું પણ ન હોઈ….

0

પૂર્વ મિસ ઈન્ડિયા એશા ગુપ્તા વેબ સિરીઝ આશ્રમ 3ને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. તમે ટ્રેલરમાં આશારામ 3માં તેની ગ્લેમરસ સ્ટાઈલ જોઈ હશે. બોબી અને ઈશા વચ્ચેની સીરીઝમાં બતાવવામાં આવેલા ઈન્ટીમેટ સીન્સની જબરદસ્ત ચર્ચા થઈ રહી છે. હવે આ સીન્સ પર ઈશાની પ્રતિક્રિયા સામે આવી છે. ઈશાએ બોબી સાથે ઈન્ટીમેટ સીન શૂટ કરવાનો અનુભવ શેર કર્યો છે.

બોલિવૂડ લાઈફ સાથેની વાતચીતમાં એશાને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તે બોબી દેઓલ સાથે સ્ટીમી સીન્સ કરવા માટે કમ્ફર્ટેબલ છે? જવાબમાં ઈશાએ કહ્યું- જ્યારે તમે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં 10 વર્ષ સુધી કામ કર્યું હોય તો આરામદાયક અને અસ્વસ્થતા જેવું કંઈ નથી.

લોકો માને છે કે આત્મીયતા એક સમસ્યા છે પરંતુ ના, જ્યાં સુધી તમારા વાસ્તવિક જીવનમાં તેના વિશે કોઈ સમસ્યા નથી. અમે તેના વિશે ખૂબ જ ખુલ્લા છીએ. વાત માત્ર એટલી છે કે દરેક સીન ખૂબ જ મુશ્કેલ છે.

“કદાચ જ્યારે મેં તે પહેલીવાર કર્યું ત્યારે મારા માટે આત્મીયતા શૂટ કરવી મુશ્કેલ હશે. પરંતુ જ્યારે તમે સારા પરિપક્વ લોકો સાથે શૂટિંગ કરો છો, ત્યારે તમારી આસપાસ સારા લોકો હોય છે. તેથી કોઈ સમસ્યા નથી. તે માત્ર એટલું જ છે કે તમે તેના વિશે સારું અનુભવો છો કે નહીં.

જ્યારે ઈશાને આ સીન્સ પર બોબીના રિએક્શન વિશે પૂછવામાં આવ્યું તો એક્ટ્રેસે કહ્યું – મને લાગે છે કે બોબી તેના જીવનમાં પહેલા ઈન્ટિમેટ રહ્યો હશે. મને લાગે છે કે તે તેની સાથે ઠીક હતો. જ્યારે તમે વાસના બતાવવાનો પ્રયાસ કરો છો, ત્યારે તમે ખાતરી કરો છો કે તે દ્રશ્યમાં દેખાય છે. જ્યારે પ્રેમ બતાવવાનો હોય ત્યારે માત્ર પ્રેમ જ બતાવવો જોઈએ, ઝંખના નહીં. હું ઈચ્છું છું કે અમે કરેલા તમામ દ્રશ્યો ન્યાયી બને.

એશા ગુપ્તા પ્રથમ વખત શ્રેણી આશ્રમ 3 સાથે જોડાયેલી છે. સીરિઝમાં એશા ગુપ્તા બિલ્ડરની ભૂમિકામાં છે. આશ્રમ 3 માં એશા ગુપ્તાનું સિઝલિંગ પર્ફોર્મન્સ એ શ્રેણીની સૌથી મોટી ખાસિયત છે. હવે આશારામ 3ને હિટ કરવામાં ઈશાનું ગ્લેમર કેટલું મદદ કરે છે, તે જોવું રસપ્રદ રહેશે. લાઈવ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed