બૉલીવુડ

કાચ પર બેસીને ઉર્ફી એ પાર કરી બધી જ હદ, બ્રાલેટ ટોપથી ફેન્સ ને કર્યા ઘાયલ… જુઓ અહીં

કાચ પર બેસીને ઉર્ફી એ પાર કરી બધી જ હદ, બ્રાલેટ ટોપથી ફેન્સ ને કર્યા ઘાયલ… જુઓ અહીં,સોશિયલ મીડિયા સેન્સેશન ઉર્ફી જાવેદ તમારા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ શેર કરો અને તે વાયરલ ન થાય, તે થઈ શકતું નથી.ઉર્ફીનો દરેક પોઝ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની જાય છે.

આમાંની મોટાભાગની પોસ્ટ ઉર્ફીના વિચિત્ર ફોટોશૂટને લઈને સમાચારોમાં રહે છે. વાસ્તવમાં, ઉર્ફી તેના કામ કરતાં વધુ તેના અસામાન્ય કપડાંને કારણે ચર્ચામાં છે. ક્યારેક તે શણની બોરીઓમાંથી કપડાં બનાવે છે, હાલમાં જ ઉર્ફીએ એક પોસ્ટ કરી છે, જેમાં કુલ ત્રણ તસવીરો છે.

વાદળી રંગનો પારદર્શક ડ્રેસ પહેરેલી ઉર્ફી કાચની ઉપર બેસીને બોલ્ડ એક્ટિંગ કરી રહી છે. અભિનેત્રીની આ પોસ્ટ પર સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ ઉગ્ર કમેન્ટ કરી રહ્યા છે. અભિનેત્રી ફરી એકવાર તેના હોટ ફોટોશૂટને લઈને ચર્ચામાં છે.

અમે તમને જણાવી દઈએ કે ઉર્ફી બિગ બોસ ઓટીટી પછી વધુ ચર્ચામાં આવી હતી. કાચ પર બેસીને ઉર્ફી એ પાર કરી બધી જ હદ, બ્રાલેટ ટોપથી ફેન્સ ને કર્યા ઘાયલ… જુઓ અહીં

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *