આ અભિનેત્રીને દેખાડ્યું કેળું અને પછી અભિનેત્રીએ કર્યું આવું – જુઓ વિડિયો એકલતામાં

0

આ અભિનેત્રીને દેખાડ્યું કેળું અને પછી અભિનેત્રીએ કર્યું આવું – જુઓ વિડિયો એકલતામાં,ભોજપુરી સિનેમાના પ્રખ્યાત અભિનેતા અને ગાયક ખેસારી લાલ યાદવ અને રાની ચેટર્જીની ફિલ્મ જાનમનું ગીત “પાતર પાતર પીવા” આ સમયે ખૂબ જ ટ્રેન્ડ કરી રહ્યું છે.

આ ગીત ખેસારી લાલ યાદવ અને કલ્પનાએ પોતે ગાયું છે. આ ગીત આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ છવાયેલું છે. આ ગીતમાં રાની ચેટર્જી સાડી પહેરીને જબરદસ્ત ડાન્સ કૌશલ્ય બતાવી રહી છે, જે તેના ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે.

તો બીજી તરફ ખેસારી લાલ યાદવ પણ કોઈ ઓછા નથી, તેમણે પણ પોતાનો જોરદાર ડાન્સ બતાવીને લોકોના દિલ જીતી લીધા છે.જ્યારે આ ગીત રિલીઝ થયું હતું, ત્યારે આ ભોજપુરી ગીત “પાતર પાતર પીવા” લોકોના દિલમાં હતું.

આ ગીત સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થયું હતું. આ ગીતમાં રાની ચેટર્જી અને ખેસારી લાલની જબરદસ્ત કેમેસ્ટ્રી જોવા મળે છે. રાની ચેટર્જીએ આ ગીતમાં બોલ્ડનેસનો સ્પર્શ ઉમેર્યો છે. બંનેની જોડીને દર્શકોએ ખૂબ પસંદ કરી હતી.

ચાહકોએ પણ આ ગીતને લાઈક સાથે શેર કર્યું છે. આ ગીત પર અત્યાર સુધીમાં 13,584,692 વ્યુઝ આવી ચૂક્યા છે. આના પરથી સ્પષ્ટ થાય છે કે લોકોને આ ગીત કેટલું પસંદ આવ્યું છે. આ ગીતને વર્લ્ડવાઈડ રેકોર્ડ્સ ભોજપુરી નામની યુટ્યુબ ચેનલ પર અપલોડ કરવામાં આવ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed