બૉલીવુડ

અજય દેવગણની પત્ની કાજોલ પણ બની Oops મોમેન્ટનો શિકાર , ફોટો જોઈને તમે પણ કેશો કે …

અજય દેવગણની પત્ની કાજોલ પણ બની Oops મોમેન્ટનો શિકાર , ફોટો જોઈને તમે પણ કેશો કે …,ઘણી વખત અભિનેત્રી તેના ડ્રેસને લઈને ઉફ્ફ મોમેન્ટનો શિકાર બની જાય છે. હાલમાં જ અજય દેવગનની પત્ની અને અભિનેત્રી કાજોલ તેના ડ્રેસના કારણે ઉફ્ફ મોમેન્ટનો શિકાર બની હતી.

કાજોલે બ્લુ કલરનો ડીપ નેક ડ્રેસ પહેર્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે કાજોલને દેવગનની ફિલ્મ બેટા વર્ષાની સફળતાની ઉજવણી માટે એક પાર્ટીમાં આમંત્રિત કરવામાં આવી હતી. જ્યાં ઘણા મોટા સ્ટાર્સે હાજરી આપી હતી અને બધાએ સ્ટાઇલિશ ડ્રેસ પહેર્યો હતો.

આ પાર્ટીમાં કાજોલે અદભૂત ડાર્ક બ્લુ ડ્રેસ પહેર્યો હતો, જેણે ભીડનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. કાજોલે હાફ સ્લીવ V શેપ પ્લંગિંગ નેકલાઇન ડાર્ક બ્લુ ડ્રેસ પહેર્યો હતો. કમર સાથે જોડાયેલ મેચિંગ બેન્ડ નોટેડ બેલ્ટ સિવાય, તેણીનો આઉટફિટ વધુ સારો દેખાતો હતો.

તેણીએ તેના દેખાવને પૂર્ણ કરવા માટે કાળી હીલ પહેરી હતી, તેની સાથે તેના દેખાવને પૂર્ણ કરવા માટે સિલ્વર સ્ટોનનો નેકલેસ અને વીંટી પહેરી હતી.

મેકઅપમાં ખૂબ જ ક્યૂટ દેખાતી હોવા ઉપરાંત, કાજોલે લાલ લિપસ્ટિક પણ પહેરી હતી, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. કાજોલનો ડ્રેસ ખૂબ જ સુંદર લાગતો હતો અને તેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *