બૉલીવુડ

“જે વાયદો કરું એ પૂરો કરુ છું” પૂનમ પાંડે એ કેમેરા ની સામે આવી ને બધા જ કપડાં ઉતારી દીધા – વાઇરલ થઇ ન દેખાડવાની તસવીરો

“જે વાયદો કરું એ પૂરો કરુ છું” પૂનમ પાંડે એ કેમેરા ની સામે આવી ને બધા જ કપડાં ઉતારી દીધા – વાઇરલ થઇ ન દેખાડવાની તસવીરો,પૂનમ પાંડેને આ અઠવાડિયે કંગનાના ‘લોકઅપ’માં ઘણા વોટ મળ્યા હતા, જ્યારે તેણે શોમાં લાઈવ કેમેરા પર આવવાનું અને તેની ટી-શર્ટ ઉતારવાનું વચન આપ્યું હતું અને છેલ્લા એપિસોડમાં તેણે પોતાનું વચન પૂરું કર્યું હતું,

જેનો વિડીયો ઉગ્ર બન્યો હતો. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ.પોતાનું વચન નિભાવતાં પૂનમ પાંડે લાઈવ કેમેરા સામે ટોપલેસ થઈ ગઈ હતી. શોમાં પોતાનું વચન નિભાવીને, તેણી સફેદ ટી-શર્ટ ઉતારે છે અને પછી ઝડપથી તેને ફરીથી પહેરે છે.

તેણી કહે છે કે ‘તે આ શોના નિયમો તોડવા માંગતી નથી. તે માત્ર પોતાનું વચન નિભાવવા માટે આવું કરી રહી છે.તેણી કહે છે કે ‘આ શો દરેક વયના દર્શકો દ્વારા જોવામાં આવે છે, તેથી તે એવું કંઈપણ કરશે નહીં જે શોની વિરુદ્ધ હોય.

તે માત્ર પોતાનું વચન પૂરું કરવા માંગે છે પરંતુ આ મામલે કોઈ સીમાઓ પાર કરવા માંગતી નથી.લોકઅપના છેલ્લા એપિસોડમાં, શોની હોસ્ટ કંગના રનૌતે જણાવ્યું હતું કે આ અઠવાડિયે પાયલ રોહતગીને સૌથી ઓછા વોટ મળ્યા છે જ્યારે નિશા રાવલને શોમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *