કેચ લેવા ભાગ્યો ખેલાડી અને જોતજોતામાં ઉતરી ગયું પેન્ટ, પછી હે થયું એ જોઈને પરસેવા છૂટી જશે… જુઓ અહીં

0

કેચ લેવા ભાગ્યો ખેલાડી અને જોતજોતામાં ઉતરી ગયું પેન્ટ, પછી હે થયું એ જોઈને પરસેવા છૂટી જશે… જુઓ અહીં,ક્રિકેટના મેદાન પર કેટલીકવાર આવી ઘટનાઓ બને છે, જેને જોઈને તમે પેટ પકડીને ભડકી જાવ છો. આવી જ એક ઘટના ટી-બ્લાસ્ટ 2022માં બની હતી જ્યારે લાઈવ મેચમાં ક્રિકેટરનું પેન્ટ ખુલ્યું હતું.

વાસ્તવમાં, લેન્કેશાયર અને યોર્કશાયર વચ્ચેની મેચ દરમિયાન લેંકશાયરના કેપ્ટન ડેન વિલાસ સાથે મજાક થઈ હતી. તમને જણાવી દઈએ કે બંને ટીમો વચ્ચે રમાયેલી આ મેચ ડ્રો પર સમાપ્ત થઈ હતી, પરંતુ મેચ દરમિયાન ક્રિકેટર ડેન વિલાસનો કેચ લેવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે પેન્ટ ખુલી ગયું હતું.

જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે (ક્રિકેટ ફની વીડિયો વાયરલ). બન્યું એવું કે યોર્કશાયરને જીતવા માટે છેલ્લા 2 બોલમાં 6 રનની જરૂર હતી. આવી સ્થિતિમાં યોર્કશાયર તરફથી શાદાબ ખાન ક્રિઝ પર બેટિંગ કરી રહ્યો હતો.

શાદાબે ઝડપી રન બનાવવાના અનુસંધાનમાં એરિયલ શોટ માર્યો, જેના કારણે બોલ લાંબા સમય સુધી હવામાં રહ્યો.હવે શાદાબનો કેચ લેવાના પ્રયાસમાં લેન્કેશાયરના કેપ્ટન દોડીને ડાઇવ કરીને કેચ લેવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ કમનસીબે કેચ પકડી શક્યો નહીં.

પરંતુ તે દરમિયાન પૃથ્વી પર ડૂબકી મારવાના કારણે તેનું પેન્ટ ખુલી ગયું હતું. જે પછી ડેન વિલાસ ઝડપથી તેની ખુલ્લી પેન્ટ કમરથી ઉપર ચઢી ગયો અને પછી બોલ કેચ કરીને વિચારમાં પડી ગયો,T20 Blast એ પોતાના સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયો શેર કર્યો છે, જેને જોઈને ફેન્સ રોઈ રહ્યાં છે.

મેચની વાત કરીએ તો લંકેશાયરની ટીમે પ્રથમ બેટિંગ કરીને 20 ઓવરમાં 7 વિકેટે 183 રન બનાવ્યા હતા, જે બાદ યોર્કશાયરની ટીમ 20 ઓવરમાં 5 વિકેટે 183 રન જ બનાવી શકી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે યોર્કશાયરની ઈનિંગના છેલ્લા બોલ પર હેરી બ્રુક LBW આઉટ થયો હતો, જેના કારણે મેચ ટાઈ થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed