બ્રા પહેર્યા વિના જ પોતાના દીકરા સાથે બહાર નીકળી ગઈ મલાઈકા અરોરા , અને પછી અચાનક થયું એવું કે oops મોમેન્ટ નો શિકાર થઈ

0

બ્રા પહેર્યા વિના જ પોતાના દીકરા સાથે બહાર નીકળી ગઈ મલાઈકા અરોરા , અને પછી અચાનક થયું એવું કે oops મોમેન્ટ નો શિકાર થઈ,મલાઈકા અરોરા તેના પુત્ર સાથે બ્રા પહેર્યા વગર ઘરની બહાર નીકળી, કેમેરાની નજર પડતાં જ ઉફ્ફ મોમેન્ટનો શિકાર બની : તે હંમેશા પોતાના દિલની કાળજી રાખે છે, તેની ફિટનેસ અને તેની લાઈફસ્ટાઈલને કારણે હંમેશા હેડલાઈન્સમાં રહે છે.

અભિનેત્રી પોતાની ફિટનેસનું ખૂબ ધ્યાન રાખે છે,આ વખતે જ્યારે મલાઈકા અરોરા તેના પુત્ર અરહાન ખાન સાથે મોર્નિંગ વોક કરતી જોવા મળી હતી, ત્યારે બંને વચ્ચેનો બોન્ડ સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યો હતો. પુત્ર વિદેશ જાય તે પહેલા આ અભિનેત્રી તેની સાથે ફરતી જોવા મળી હતી.

આ દરમિયાન તેણે મોટાભાગની જેમ સ્પોર્ટસવેરના કપડાં પસંદ કર્યા.આ વખતે અભિનેત્રીએ ઓરેન્જ કલરનો સેટ પસંદ કર્યો. તેની પાસે ડાર્ક ઓરેન્જ સ્પોર્ટ્સ બ્રા હતી અને તે હળવા શેડના આરામદાયક ફિટિંગ શોર્ટ્સ સાથે જોડાયેલી હતી.

મલાઈકાએ ઉપરથી જેકેટ મેચિંગ શોર્ટ્સ પણ પહેરી હતી. તે જ સમયે, તેણે પગમાં પગરખાંને બદલે સાદા ચપ્પલ પહેર્યા હતા અને તેના વાળ છૂટક બેન્ડથી બાંધેલા હતા. આ આઉટફિટમાં મલાઈકા ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.પરંતુ આ દરમિયાન તેના ડ્રેસે બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. વાયરલ થઈ રહેલી તસ્વીરોમાં સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે અભિનેત્રી આ દરમિયાન અંદર બ્રા પહેરવાનું ભૂલી ગઈ હતી,

જેના કારણે કેમેરાની નજર પડતાં જ તે ઉફ્ફ મોમેન્ટનો ભોગ બનતી જોવા મળે છે. જો કે અભિનેત્રીને ખ્યાલ પણ નથી કે તેની ઉફ્ફ પળો કેમેરામાં કેદ થઈ રહી છે, હવે અહીંની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.કેમેરાએ મલાઈકા અરોરાની તસવીરો કેદ કરી લીધી અને ત્યારથી અભિનેત્રીની તસવીરો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થવા લાગી.

એક્ટ્રેસની આ બોલ્ડ સ્ટાઈલ ફેન્સને પસંદ આવી રહી છે. પરંતુ તે જ સમયે, ઘણા લોકોએ તેને આવો ડ્રેસ પહેરવા માટે ટ્રોલ કર્યો હતો.ર્જુન કપૂર અને મલાઈકાના લગ્નના સમાચાર અવારનવાર ચર્ચામાં રહે છે.

મલાઈકા અને અર્જુન લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યાં છે. બંને પોતાના સંબંધોને લઈને એકદમ મસ્ત છે. અર્જુન અને મલાઈકાના પરિવારે પણ તેમના સંબંધોને મંજૂરી આપી દીધી છે. મલાઈકાનો પુત્ર અરહાન પણ અર્જુન અને તેમના સંબંધોથી ખુશ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed