ભારત

સિદ્ધુ મુસેવાલા ની હત્યા બાદ તેના પિતા એ ભાવુક થઈ ને કર્યું આવું કે દેશ વિદેશ માં વાઇરલ થયો વિડિયો – જુઓ અહી

સિદ્ધુ મુસેવાલા ની હત્યા બાદ તેના પિતા એ ભાવુક થઈ ને કર્યું આવું કે દેશ વિદેશ માં વાઇરલ થયો વિડિયો – જુઓ અહી,પંજાબી સિંગર અને કોંગ્રેસ નેતા સિદ્ધ મૂસેવાલાના મૃત્યુ પછી મંગળવારે ફેન્સે તેમને વિદાઈ આપી હતી.

સિદ્ધુ મૂસેવાલાના પિતા બાલકૌર સિંહે પુત્રને તેની જ સ્ટાઈલમાં સેલ્યુટ કરી હતી. બલકૌર સિંહે જાધ પર હાથ માર્યો, પછીથી ફેન્સની સામે એક હાથ ઉચો કર્યો. આ જોતા જ ફેન્સની આંખોમાં આંસૂ આવી ગયા અને તેઓ એક સાથે બોલી ઉઠ્યા સિદ્ધુ મૂસેવાલા અમર રહે.

મૂસેવાલાના પિતા બલકૌર સિંહ અને મા ચરણ કૌરે પોતાના સ્ટાર સિંગર પુત્રને વિદાઈ આપવા પહોંચેલા હજારો ફેન્સનો બે હાથ જોડીને આભાર માન્યો હતો. પિતાએ પોતાની પાધડી ઉતારીને પ્રશંસકોનો આભાર માન્યો હતો.મૂસેવાલાની માતાએ અંતિમયાત્રા પહેલા આજે અંતિમ વખત પુત્રના વાળ ઓળ્યા હતા. જ્યારે પિતાએ પાધડી પહેરાવી હતી.

મૂસેવાલાના માથા પર પાધડી પહેરાવામાં આવી. સિદ્ધૂ મૂસેવાલાની આગામી 11 જૂને 29મી બર્થ-ડે હતી અને જૂનમાં જે તેમના લગ્ન થવાના હતા.સિદ્ધૂ મૂસેવાલાએ પોતાની આખી જિંદગી એક જીવતા રેસલરની જેમ જ જીવી છે.

આ કારણે તે આખી દુનિયામાં ફેન્સના દિલ પર રાજ કરે છે. પોતાના દરેક સ્ટેજ શોમાં પરફોર્મન્સના સમયે સિદ્ધુ મૂસેવાલા જાંધ પર હાથ મારતા અને આંગળીને હાવામાં ઉભી કરતા હતા. આ તેમની સ્ટાઈલ હતી. પોતાના પિતા તરફથી અંતિમ વિદાઈમાં આવી સેલ્યુટ એક લેજન્ડ પિતા જ આપી શકે છે.સિદ્ધુ મુસેવાલા ની હત્યા બાદ તેના પિતા એ ભાવુક થઈ ને કર્યું આવું કે દેશ વિદેશ માં વાઇરલ થયો વિડિયો – જુઓ અહી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *