રવિન્દ્ર જાડેજા ની પત્ની રિવા બા સોલંકી છે રૂપ રૂપ નો અવતાર અને સંપત્તિ જાણી ને તમે કહેશો આ તો મહારાણી જ છે – જાણો અહી

0

રવિન્દ્ર જાડેજા ની પત્ની રિવા બા સોલંકી છે રૂપ રૂપ નો અવતાર અને સંપત્તિ જાણી ને તમે કહેશો આ તો મહારાણી જ છે – જાણો અહી,ક્રિકેટર રવિન્દ્ર જાડેજા, ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના સૌથી પ્રખ્યાત અને જાણીતા ઓલરાઉન્ડર ખેલાડીઓમાંના એક, આજે તેમના શ્રેષ્ઠ રમત પ્રદર્શનને કારણે લાખો દિલો પર રાજ કરે છે.

રવિન્દ્ર જાડેજાની વાત કરીએ તો આજે તેણે ક્રિકેટની દુનિયામાં ઘણું નામ કમાવ્યું છે અને લાખો લોકોમાં પોતાનો ફેન બેઝ પણ બનાવ્યો છે.બીજી તરફ જો રિયલ લાઈફની વાત કરીએ તો ક્રિકેટર રવિન્દ્ર જાડેજાએ રીવા સોલંકી સાથે રિયલ લાઈફમાં લગ્ન કર્યા છે અને આજે બંનેના લગ્નને લગભગ 6 વર્ષ વીતી ગયા છે.

આવી સ્થિતિમાં, આજની પોસ્ટમાં, અમે રવીન્દ્ર જાડેજાની પત્ની રીવા સોલંકી વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ, અને અમે તમને તેમની સાથે જોડાયેલી કેટલીક રસપ્રદ બાબતોથી પરિચિત કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

સૌ પ્રથમ, જો આપણે રીવા સોલંકી અને રવિન્દ્ર જાડેજાના સંબંધો વિશે વાત કરીએ, તો તેમના સંબંધોમાં સૌથી મહત્વપૂર્ણ યોગદાન રવિન્દ્ર જાડેજાની બહેન નૈનાનું છે, જે પહેલાથી જ રીવા સોલંકીની મિત્ર હતી.

નૈનાએ તેની મિત્ર રીવા સોલંકીને તેના ભાઈ રવિન્દ્ર જાડેજાને મળવાનું કરાવ્યું હતું અને પ્રથમ નજરે જ રીવા સોલંકીને રવિન્દ્ર જાડેજા પસંદ પડી ગયો હતો અને તેના મનમાં તેણે રીવા સાથે લગ્ન કરવાનું પણ નક્કી કર્યું હતું.આ પછી, બીજી કોઈ મુલાકાત ન થઈ, તેઓએ એકબીજા સાથે તેમના સંપર્ક નંબરો શેર કર્યા, ત્યારબાદ બંનેએ વાત કરવાનું શરૂ કર્યું.

થોડો સમય એકબીજાના સંપર્કમાં રહ્યા પછી બંને એકબીજાને પ્રેમ કરવા લાગ્યા અને ક્યારેક તો બંનેને એ વાતનો ખ્યાલ પણ ન આવતો. અને આખરે વર્ષ 2016માં બંનેએ લગ્નનો નિર્ણય લીધો હતો.આ વાતનો ખુલાસો ખુદ રવિન્દ્ર જાડેજાએ પોતાના એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન કર્યો હતો, જ્યાં તેણે કહ્યું હતું કે રીવા સોલંકીના ઘણા ગુણો તેને આકર્ષિત કરે છે.

રીવા દેખાવમાં તો ખૂબ જ સુંદર છે, સાથે સાથે તે સ્વભાવમાં પણ એકદમ સાદી અને સાદી હતી. આ ઉપરાંત તે શિક્ષિત અને બુદ્ધિશાળી પણ હતી. તમને જણાવી દઈએ કે, રીવા સોલંકી મિકેનિકલ એન્જિનિયરિંગમાંથી B.Tech પાસઆઉટ છે અને તે UPSCની તૈયારી કરવા દિલ્હી પહોંચી હતી.

તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે રવિન્દ્ર જાડેજાની પત્ની રીવા સોલંકી લગ્ન પહેલા પણ ખૂબ જ પ્રખ્યાત અને પ્રતિષ્ઠિત પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવે છે.

લગ્ન પહેલા, રીવા સોલંકી રાજકોટના કરોડપતિ ઉદ્યોગપતિ અને કોન્ટ્રાક્ટર હરદેવસિંહ સોલંકીની પુત્રી હતી, જેમના કાકા પોતાને ગુજરાત કોંગ્રેસના વરિષ્ઠ નેતા તરીકે ઓળખાવે છે.તમને જણાવી દઈએ કે, રીવા સોલંકીના પિતાએ તેમના જમાઈ રવિન્દ્ર જાડેજાને લગ્ન પહેલા જ ઓડી Q7 કાર ગિફ્ટ કરી હતી, જેની કિંમત લગભગ એક કરોડ રૂપિયા હોવાનું કહેવાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed