બૉલીવુડ ભારત

જેકલીન ના ટ્રાવેલિંગ દરમ્યાન આવું આવું કરતો હતો તેનો ફ્રેન્ડ સુકેસ – રહસ્ય આવ્યા બહાર

જેકલીન ના ટ્રાવેલિંગ દરમ્યાન આવું આવું કરતો હતો તેનો ફ્રેન્ડ સુકેસ – રહસ્ય આવ્યા બહાર,બોલિવૂડ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીની ખૂબ જ સુંદર અને ગ્લેમરસ અભિનેત્રી જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ છેલ્લા કેટલાક સમયથી તેની ફિલ્મોને કારણે નહીં પરંતુ ઠગ સુકેશ ચંદ્રશેખર સાથેના તેના કથિત સંબંધોને કારણે ચર્ચામાં છે.

બીજી તરફ સુકેશ ચંદ્રશેખરની વાત કરીએ તો તે 200 કરોડથી વધુની છેતરપિંડી અને મની લોન્ડરિંગના કેસમાં જેલના સળિયા પાછળ છે.બીજી તરફ ED એટલે કે એન્ફોર્સમેન્ટ ડિરેક્ટોરેટ આ મામલાની તપાસ કરી રહી છે.

અને હવે સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે કે જેકલીન ફર્નાન્ડિસ સિવાય કેટલીક અન્ય અભિનેત્રીઓના નામ પણ સામેલ છે. જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે ભૂતકાળમાં જેકલીન ફર્નાન્ડિસના લગભગ 7 કરોડ રૂપિયા ED દ્વારા જપ્ત કરવામાં આવ્યા છે, જે તેણે સુકેશ ચંદ્રશેખર પાસેથી મેળવ્યા હતા.EDની તપાસ મુજબ સુકેશ ચંદ્રશેખર જેકલીન ફર્નાન્ડીઝની યાત્રા માટે ખાનગી જેટ અને હેલિકોપ્ટર ભાડે લેતો હતો.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ ગયા વર્ષે જૂન મહિનામાં છોટે ચંદ્રશેખરને મળી હતી.આ પછી, તેના કાકાના અંતિમ સંસ્કાર દરમિયાન, સુકેશ ચંદ્રશેખરે જેકલીન ફર્નાન્ડિસને ચેન્નાઈ આવવા કહ્યું, જેના માટે તેણે મુંબઈમાં જેકલીન માટે ખાનગી જેટ મોકલ્યું.

તેણે તેના એક સહાયકને ત્યાં જેકલીનને રિસીવ કરવા માટે પણ મોકલ્યો હતો. અને બાદમાં મુકેશ ચંદ્રશેખર અને જેકલીન લંચ દરમિયાન મળ્યા હતા.આ પછી, જેકલીન ફર્નાન્ડિસ નાસ્તો કર્યા પછી તરત જ મુંબઈ પરત આવી ગઈ હતી અને આ દરમિયાન ચંદ્રશેખરે તેમના આગમનનો સંપૂર્ણ ખર્ચ ઉઠાવ્યો ન હતો.

અને 1 અઠવાડિયા પછી તેઓ ફરીથી મળ્યા.આ વખતે જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ એક ખાનગી જટના મિત્ર સાથે ચેન્નાઈ ગઈ હતી અને ત્યાર બાદ મુંબઈ પાછી આવી હતી. આ સિવાય જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ બે વખત પ્રાઈવેટ જેટ દ્વારા કેરળમાં ઘણી મુસાફરી કરી ચૂકી છે અને આ દરમિયાન મુકેશ ચંદ્ર શેખરે હોટેલ અને હેલિકોપ્ટરનો ખર્ચ પણ ઉઠાવ્યો નથી.

જ્યારે ED અધિકારીઓએ જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ સાથે વાત કરી તો તેઓએ જણાવ્યું કે સુકેશ ચંદ્રશેખરે પોતાને આ હેલિકોપ્ટર અને પ્રાઈવેટ જેટનો માલિક હોવાનું જણાવ્યું હતું.અત્યાર સુધીમાં સુકેશ ચંદ્રશેખરે જેકલીન ફર્નાન્ડીઝને મિની કોપર જેવા મહત્ત્વના વિદેશી વાહન સહિત કરોડોની મોંઘી ભેટ આપી છે. પરંતુ, જેકલીને આ કાર લેવાની ના પાડી દીધી હતી.

હાલ માટે, EDએ જેકલીન ફર્નાન્ડીઝની રૂ. 7.12 કરોડની ફિક્સ ડિપોઝીટ અને રૂ. 15 લાખની રોકડ જપ્ત કરી છે.અહેવાલો અનુસાર, સુકેશે અભિનેત્રીને અત્યાર સુધીમાં લગભગ 5.71 કરોડ રૂપિયાની ભેટ આપી હતી, જે તેણે તેની સહયોગી પિંકી ઈરાની દ્વારા તેને પહોંચાડી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *