બૉલીવુડ ભારત

આગળ થી કાપેલ ડ્રેસ પેહરી ને એરપોર્ટ પર જોવા મળી એક્ટ્રેસ , અંગ પ્રદશન જોઈ ને લોકો જોતા જ રહી ગયા – જુઓ બોલ્ડ તસવીરો

આગળ થી કાપેલ ડ્રેસ પેહરી ને એરપોર્ટ પર જોવા મળી એક્ટ્રેસ , અંગ પ્રદશન જોઈ ને લોકો જોતા જ રહી ગયા – જુઓ બોલ્ડ તસવીરો,ગ્લેમર ગર્લ ઉર્ફે જાવેદ જ્યાં પણ વિવાદ ન હોય ત્યાં તે સારી હોઈ શકે? પોતાની બોલ્ડનેસને કારણે ચર્ચામાં રહેનારી ઉર્ફી જાવેદે ફરી એકવાર પોતાના ગ્લેમરસ લુક્સ ફેલાવ્યા છે.

હોળી પર ઉર્ફીનો આ નવો લૂક તેના ચાહકો માટે કોઈ ટ્રીટથી ઓછો નથી.ઉર્ફી જાવેદ હોળીના અવસર પર મુંબઈ એરપોર્ટ પર જોવા મળ્યો હતો. આ દરમિયાન ઉર્ફી જાવેદ હંમેશની જેમ રિવિલિંગ આઉટફિટમાં જોવા મળ્યો હતો.

ઉર્ફી જાવેદે ડાર્ક પર્પલ કલરનો આઉટફિટ પહેર્યો હતો. જેના કટઆઉટ ઉપરના ભાગે લોકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. ઉર્ફી જાવેદે એરપોર્ટ પર પાપારાઝી માટે પોઝ આપ્યો, તેના ચાહકો સાથે ચિત્રો ક્લિક કર્યા, ઉર્ફીએ આ લુકને હળવા મેકઅપ, હાઈ હીલ્સ અને ખુલ્લા વાળ સાથે જોડી દીધો. ઉર્ફી જાવેદનો આ લુક હંમેશની જેમ ટ્રોલ થઈ રહ્યો છે.

લોકોએ ઉર્ફીના કટઆઉટ ડ્રેસની પણ મજાક ઉડાવી છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું – ઓછામાં ઓછું આજે હું તે બતાવતો નથી. બગડેલી હોળી. વીડિયોમાં ઉર્ફી એક બાળક સાથે ફોટો ક્લિક કરી રહ્યો છે, જ્યારે તેના પિતા તેના પુત્ર અને ઉર્ફી સાથે સેલ્ફી લઈ રહ્યા છે. તેની મજાક પણ ઉડાવવામાં આવી રહી છે.

યુઝરે લખ્યું- ઉર્ફી બાળકને બગાડશે. એક યુઝરે લખ્યું- તેને થોડી પકડ આપો. ઉર્ફીને પણ હવે ટ્રોલ કરવાની આદત પડી ગઈ છે. કોઈપણ રીતે, તેઓ લોકો શું કહે છે તેની પરવા કરતા નથી.

તેણી જે ઇચ્છે છે તે કરે છે. તેણી તેની ફેશન સાથે પ્રયોગ કરવાનું બંધ કરતી નથી. ઉર્ફીએ તાજેતરમાં ઇન્સ્ટા પર તેનો ટોપલેસ ફોટો શેર કર્યો છે, જેણે ચાહકોમાં ગભરાટ પેદા કર્યો છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *