બૉલીવુડ ભારત

ખૂબ સુરતી ની રેસ માં અનુષ્કા શર્મા ને પણ પછાડે છે આ ઠિંગુ ની પત્ની , હોટ નેસ જોઈને તમે પણ કહેશો વાહ….

નાના કદના હાસ્ય કલાકાર કેકે ગોસ્વામીના નામથી તમે બધા વાકેફ હશો. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે તેણે શક્તિમાન, વિક્રાલ, ગબરાલ, સીઆઈડી જેવા ઘણા ટીવી શોમાં કામ કર્યું છે. કેકે ગોસ્વામીએ અમિતાભ બચ્ચનથી લઈને ભોજપુરી સુધીના વિવિધ પાત્રો સાથે કામ કર્યું છે.

કેકે ગોસ્વામીએ તેમના નાના કદ હોવા છતાં બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણું નામ કમાવ્યું છે. તેણે હિન્દી અને ભોજપુરી બંનેમાં કામ કર્યું છે. આ સાથે તેણે શક્તિમાન વિક્રાલ CID જેવા ઘણા શોમાં કામ કર્યું છે.

તેણે 1997 માં શક્તિમાન સાથે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી જેમાં તેણે ખલી બાલીનો રોલ કર્યો હતો. કેકે ગોસ્વામીનો જન્મ બિહારના એક નાનકડા ગામમાં થયો હતો, ત્યાર બાદ તેઓ તેમના સપનાઓને સાકાર કરવા મુંબઈ ગયા હતા. તેમના નાના કદના કારણે તેમને ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો પરંતુ તેમણે ક્યારેય હાર માની નહીં.

અમિતાભ બચ્ચન સાથે ફિલ્મ ગંગામાં અભિનય કર્યા બાદ તેમણે લોકોની પ્રતિભાનો અંદાજ લગાવ્યો, તેમના કામને અમિતાભની સામે પણ ઓળખ મળી. તે તેના માટે એક મોટી સફળતા હતી.

આ સાથે તેણે ભોજપુરીમાં પણ પોતાની ઓળખ બનાવી છે, તેણે મોટા કલાકારો સાથે કામ કર્યું છે. હાલમાં, તે મુંબઈમાં રહે છે અને તેના લગ્ન જીવનમાં ખૂબ જ ખુશ છે. ક્રિસ રોકના કોમેડિયન ભાઈએ વિલ સ્મિથ પર વળતો પ્રહાર કર્યો, વીડિયો વાયરલ થયો

તેના સાસરિયાઓએ લગ્ન માટે ના પાડી દીધી હતી, પરંતુ તેની પત્ની પિંકુ તેની સાથે લગ્ન કરવાની જીદ પર અડગ હતી, જેના કારણે બંનેએ લગ્ન કરી લીધા હતા.

તેની પત્ની ઊંચાઈમાં તેનાથી બમણી છે, જો કે તેની પત્નીની ખાતરી પછી પણ હું કે.કે.ગોસ્વામીને સરઘસમાં લઈ જવામાં ડરતો હતો, લોકો શું કહેશે કે આટલી ઉંચી છોકરીના લગ્ન આટલા નાના કદના છોકરા સાથે થયા છે, પરંતુ તેમ છતાં પરેશાનીઓ, બંને આજે સુખી જીવન જીવી રહ્યા છે. જાણો કે કપિલ શર્મા ઘણા કોમેડિયન બનવા માંગતા હતા? પિતાની ઇચ્છા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *