બૉલીવુડ ભારત

યામી ગૌતમ એ ખોલી દીધા બોલીવુડ ના ભયાનક રાજ, કહ્યું ઇન્ડસ્ટ્રીમાં રહેવા માટે કરવું પડે છે સાવ આવું… જાણીને ચોંકી જશો

હિન્દી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં દર વર્ષે ઘણી ફિલ્મો બને છે અને ઘણા નવા કલાકારો આ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં આવતા રહે છે પરંતુ એવા કલાકારો ઓછા હોય છે જેમને લાંબા ગાળાની સફળતા મળે છે. આવા સારા કલાકારોમાં યામી ગૌતમ ધરનું નામ પણ સામેલ છે.

હાલમાં જ યામી ગૌતમે એક ઈન્ટરવ્યુ આપ્યો છે જેમાં તેણે જણાવ્યું છે કે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ટકી રહેવા માટે તેને કેવા પ્રકારનું કામ કરવું પડશે. યામીએ બોલિવૂડના કેટલાક ઘૃણાસ્પદ રહસ્યોનો પર્દાફાશ કર્યો છે.

હાલમાં જ યામી ગૌતમે બોલિવૂડ હંગામાના ફરીદુન શહરયારને એક ઈન્ટરવ્યુ આપ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે યામીએ હિન્દી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં દસ વર્ષ પૂરા કર્યા છે અને તેથી જ આ ઈન્ટરવ્યુ લેવામાં આવ્યો છે.

ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન યામીએ પોતાના દસ વર્ષના કરિયર વિશે વાત કરતા ફરિદુનને કહ્યું કે તેને શરૂઆતમાં આવા ઘણા કામ કરવા પડ્યા જે તે કરવા માંગતી ન હતી. યામી ગૌતમનું કહેવું છે કે તેણે ઘણી એવી ફિલ્મો કરી જેનાથી તેને ખુશી ન મળી.

ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન ફરીદુને યામીને પૂછ્યું કે તેની પોતાની ઓળખ બનાવવી તેના માટે કેટલું મુશ્કેલ હતું. આ સવાલના જવાબમાં યામી ગૌતમે કહ્યું કે અન્ય ઘણા કલાકારોની જેમ તેણે પણ તેની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં આવું કર્યું જેથી તે આ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં રહી શકે.

તેણે તેની ઈચ્છા વિરુદ્ધ કામ કર્યું, જેથી તે પ્રેક્ષકોની યાદમાં રહે અને તેમના મન કે દિમાગમાં ખોવાઈ ન જાય. પહેલી ફિલ્મની સફળતા બાદ પણ યામીને વધુ મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

તેણે આ ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું છે કે કલાકારો પાસે એવી ફિલ્મો કરવાની અપેક્ષા રાખવામાં આવે છે જેમાં વધુ ગીતો હોય, જે અન્ય કલાકારોએ અગાઉ કરી હોય, કારણ કે તે ‘ચલતા’ છે. બોલિવૂડમાં ટકી રહેવા માટે તમારે એવું બધું કરવું પડશે જેના પર તમે વિશ્વાસ ન કરો.

યામી ગૌતમે એ પણ જણાવ્યું કે તેને સલાહ આપવામાં આવી હતી કે તેણે મોટા કલાકારો સાથે કામ કરવું જોઈએ, પછી ભલે તેનો રોલ ઘણો નાનો હોય. યામીએ પણ આ કર્યું પણ તેને સફળતા મળી નહીં. પછી તેને સમજાયું કે સ્ક્રિપ્ટ અને પાત્ર તેને તે ઓળખ આપશે.

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં યામી ગૌતમ દસવી અને એ ગુરુવારમાં જોવા મળી હતી. આગામી મહિનાઓમાં યામી લોસ્ટ અને ઓએમજી ઓહ માય ગોડ 2 જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *