બૉલીવુડ ભારત

મલાઈકા એ પોતાના દીકરા ને વિદેશ મોકલવાનું અસલી કારણ બતાવ્યું જાણી તમે ચોંકી જશો

બોલિવૂડના પ્રખ્યાત કલાકાર અરબાઝ ખાનની પૂર્વ પત્ની અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા દરરોજ હેડલાઈન્સમાં રહે છે. અભિનેત્રી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. મલાઈકા સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ કોઈને કોઈ સારી પોસ્ટ પોસ્ટ કરતી રહે છે.

તે જ સમયે, ચાહકો પણ આ પોસ્ટ્સને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. મલાઈકા તેના બોયફ્રેન્ડ અર્જુન કપૂર સાથેની સુંદર પળો શેર કરતી તસવીરો અને વીડિયો પોસ્ટ કરે છે. બંને લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યાં છે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર બંને જલ્દી લગ્ન કરી શકે છે. ચાહકોને બંનેની આ જોડી અદ્ભુત લાગી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં, તે ઘણીવાર બંનેની તસવીરો પર ઉગ્ર ટિપ્પણી કરે છે.

અભિનેતા અરબાઝ ખાનથી અલગ થયા બાદ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા તેના જીવનમાં આગળ વધી છે. બીજી તરફ અભિનેતા અરબાઝ ખાનની વાત કરીએ તો તે પણ છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી ઈટાલિયન મોડલ જ્યોર્જિયા એન્ડ્રિયાનીને ડેટ કરી રહ્યો છે. લોકો પણ આ બંનેની જોડીને ખૂબ પસંદ કરે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેતા અરબાઝ ખાન અને અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરાએ વર્ષ 1998માં લગ્ન કર્યા હતા. જે બાદ તેમના ઘરે એક બાળકનો જન્મ થયો, જેનું નામ તેઓએ અરહાન રાખ્યું.

અહીં નાનકડા મહેમાનના આગમન પછી પણ તેમના લગ્ન લાંબા સમય સુધી ટકી શક્યા નહીં અને બંનેએ અલગ થવાનો નિર્ણય લીધો. જેના વિશે મલાઈકાએ એક ઈન્ટરવ્યુમાં ખુલીને વાત કરી હતી.

ઈન્ટરવ્યુમાં અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા જણાવે છે કે તેના અને અરબાઝ ખાનના અલગ થયા બાદ તેના એકમાત્ર પુત્રને કેવી અસર થઈ હતી. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે અરહાનની કસ્ટડી તેની માતા મલાઈકા અરોરાને આપવામાં આવી છે.

મલાઈકા કહે છે કે તે તેના પુત્રને એવા વાતાવરણથી દૂર રાખવા માંગતી હતી જેમાં તેને ઝઘડા અને ઝઘડા જોવા ન પડે. જેના કારણે તેણે પુત્રને વિદેશ મોકલ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *