લખનઉ માટે પોતાનો જ ખેલાડી એ કરી દીધું વિલન નું કામ, તોડી નાખ્યું રાહુલ નું કપ જીતવા નું સપનું….

0

IPL 2022ની એલિમિનેટર મેચમાં લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ હાર સાથે લખનૌ ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર થઈ ગયું છે.

IPL 2022 ની એલિમિનેટર મેચમાં, લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર વચ્ચે ધમાકેદાર મેચ જોવા મળી હતી. આરસીબીએ આ મેચ 14 રને જીતી લીધી હતી. આ સાથે RCB ક્વોલિફાયર મેચમાં પહોંચી ગયું છે. પરંતુ કાંટાની આ મેચમાં લખનૌની ટીમ પણ જીતી શકી હતી. જો કે લખનૌની હારમાં એક ખેલાડી મોટા વિલન તરીકે ઉભરી આવ્યો હતો.

લખનૌની હારમાં જો કોઈ એક ખેલાડીને સૌથી મોટા વિલન તરીકે જોવામાં આવે છે, તો તે બીજું કોઈ નહીં પણ તેની ટીમનો ઓલરાઉન્ડર કૃણાલ પંડ્યા છે.

કૃણાલે આ મેચમાં માત્ર બોલથી રન જ નથી આપ્યા, આ સિવાય તે બેટથી પણ સંપૂર્ણપણે ફ્લોપ રહ્યો હતો. લખનૌની બોલિંગ દરમિયાન કૃણાલે 4 ઓવરના ક્વોટામાં 39 રન આપ્યા અને માત્ર એક વિકેટ લીધી. કૃણાલ પાસેથી એવી અપેક્ષા રાખવામાં આવી રહી હતી કે તે RCBના બેટ્સમેનોને રન બનાવતા રોકશે પરંતુ એવું થયું નહીં.

બોલ સિવાય ક્રુણાલે બેટથી પણ નિરાશ કર્યો. તે મેચની નિર્ણાયક ક્ષણોમાં બેટિંગ કરવા આવ્યો હતો અને પહેલા જ બોલ પર આઉટ થયો હતો. કૃણાલ જ્યારે બેટિંગ કરવા આવ્યો ત્યારે લખનૌને તેના તરફથી ઝડપી 20 રનની જરૂર હતી, પરંતુ તે ફરીથી નિરાશ થયો. લખનૌની હાર બાદ હવે ફેન્સ પણ કૃણાલને સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ટ્રોલ કરી રહ્યા છે.

લખનૌ સુપર લાયન્સને RCB સામેની નજીકની મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. આરસીબીએ આ મેચ 14 રને જીતી લીધી હતી. આ જીત સાથે, RCB ક્વોલિફાયર 2માં પહોંચી ગયું છે.

જ્યાં તેનો સામનો રાજસ્થાન રોયલ્સ સામે થશે. આ મેચની છેલ્લી 3 ઓવરમાં લખનૌને 33 રનની જરૂર હતી, પરંતુ RCBએ શાનદાર બોલિંગના કારણે આ મેચ બચાવી લીધી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed