બૉલીવુડ ભારત

આખરે મળી જ ગયા ખતરો કે ખિલાડી 12 ના કન્ટેસ્ટંટ, જુઓ આખું લિસ્ટ

સ્ટંટ આધારિત રિયાલિટી શો ‘ફિયર ફેક્ટરઃ ખતરોં કે ખિલાડી 12’ ટૂંક સમયમાં શરૂ થવા માટે તૈયાર છે. શોના હોસ્ટ રોહિત શેટ્ટીએ શોનું શૂટિંગ શરૂ કરી દીધું છે અને શોનો ફર્સ્ટ લૂક સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

શોનું શૂટિંગ દક્ષિણ આફ્રિકામાં થશે. આ પહેલા બુધવારે તમામ સ્પર્ધકો એક મંચ પર ભેગા થયા હતા અને કેમેરા સામે જોરદાર પોઝ આપ્યા હતા.

ટીવી અભિનેત્રી રૂબિના દિલાઈક સ્ટંટ આધારિત રિયાલિટી શોનો ભાગ બનવા માટે તૈયાર છે. ‘બિગ બોસ 14’ની વિજેતા રૂબીના ‘છોટી બહુ’માં રાધિકા અને ‘શક્તિ અસ્તિત્વ કે એહસાસ કી’માં સૌમ્યા સિંહની ભૂમિકા માટે જાણીતી છે. અભિનેત્રીએ હિન્દી ફિલ્મ ‘અર્ધ’થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી.

‘બિગ બોસ 15’ ફેમ પ્રતીક સહજપાલ પણ એક્શન આધારિત રિયાલિટી શો ‘ખતરો કે ખિલાડી 12’માં જોડાયો છે. પ્રતિક મક્કમ લાગે છે અને તેના ચાહકો પણ ઘણા ખુશ છે.
જાહેરાત

સ્ટેન્ડ-અપ કોમેડિયન અને ‘લોક અપ’ વિજેતા મુનવ્વર ફારૂકીને ‘ખતરો કે ખિલાડી’ની 12મી સીઝનમાં ભયાનક પડકારોનો સામનો કરવા માટે તૈયાર કરવામાં આવ્યો છે. કંગના રનૌત દ્વારા હોસ્ટ કરવામાં આવેલા શોમાં મુનવ્વર છોકરીઓમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય બની છે.

‘યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ’માં નાયરા સિંઘાનિયા ગોએન્કાની ભૂમિકા ભજવીને દર્શકોનું મનોરંજન કરનાર અભિનેત્રી શિવાંગી જોશી હવે તેના ચાહકોને એક નવા અવતારમાં જોવા મળશે, જ્યાં તે એક્શન અને કેટલાક પડકારરૂપ સ્ટંટ કરતી જોવા મળશે. તેનાથી તેમની સ્ક્રીન ઈમેજ પણ બદલાઈ જશે.

અનેરી વજાણી ભારતીય ટેલિવિઝનનો લોકપ્રિય ચહેરો છે. 2012માં ‘પાખી’ તરીકેનો તેમનો પહેલો અભિનય પ્રોજેક્ટ ‘કાલી – એક પુનર્વતાર’ હતો. હવે તેણે ‘અનુપમા’ને અધવચ્ચે છોડીને ‘ખતરો કે ખિલાડી 12’નું શૂટિંગ શરૂ કર્યું છે. (ફોટો ક્રેડિટઃ વિરલ ભાયાણી)

જન્નત ઝુબૈર એક YouTube સેન્સેશન છે જેના Instagram પર 42 મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. તે તેની પ્રથમ સિરિયલ “ફૂલવા” માટે પ્રખ્યાત છે, જ્યાં બાળ કલાકાર તરીકે તેની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. ફિલ્મોમાં તેણે રાની મુખર્જી સાથે ‘હિચકી’માં કામ કર્યું છે.

લોકપ્રિય મોડલ અને અભિનેત્રી એરિકા પેકાર્ડ શોમાં એન્ટ્રી કરતી જોવા મળશે. તે જાણીતા અભિનેતા ગેવિન પેકાર્ડની પુત્રી છે, જેમણે મુખ્યત્વે બોલિવૂડ અને મલયાલમ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. હવે આ શોમાં તે પોતાની ક્ષમતાઓ અજમાવતી અને તેના ડર પર વિજય મેળવતી જોવા મળશે.

‘Ace of Space’ ફેમ ચેતના પાંડે તેના નિશ્ચય અને ઈચ્છાશક્તિની કસોટી કરતી જોવા મળશે. તે ‘MTV ફનાહ’માં જોવા મળી હતી અને તેણે ઘણા મ્યુઝિક વીડિયો પણ કર્યા હતા. તે ‘દિલવાલે’માં જેની છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *