બ્લેક કટ આઉટફિટ માં વિરાટની અનુષ્કા એ સોસીયલ મીડિયા નો પારો ચડાવ્યો, જુઓ બોલ્ડ તસવીરો

0

ફિલ્મ નિર્માતા કરણ જોહરે 25 મેના રોજ તેમના 50માં જન્મદિવસ નિમિત્તે એક ભવ્ય પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું. આ પ્રસંગે બોલિવૂડના તમામ સ્ટાર્સ સુંદરતા વધારવા પહોંચ્યા હતા. પરંતુ આ પાર્ટીમાં પહોંચેલી અનુષ્કા શર્માની ગ્લેમરસ સ્ટાઈલ જોઈને બધાના હોશ ઉડી ગયા.

કરણ જોહરની આ પાર્ટી માટે અનુષ્કા શર્માએ ખૂબ જ ગ્લેમરસ આઉટફિટ પસંદ કર્યો હતો. આ પ્રસંગે અભિનેત્રીએ બ્લેક કલરનો ડ્રેસ પહેર્યો હતો. અનુષ્કાનો આ ડ્રેસ હાઈ સ્લિટ સાથે ફ્રન્ટ કટ આઉટ હતો.

અનુષ્કાના આઉટફિટને જે રીતે ડિઝાઈન કરવામાં આવ્યું છે તેનાથી અભિનેત્રી વધુ સિઝલિંગ લાગી રહી છે.અનુષ્કા શર્માએ નગ્ન મેકઅપ, અવ્યવસ્થિત વાળ અને ગોલ્ડન બ્રેસલેટ સાથે પોતાનો લુક પૂર્ણ કર્યો. તાજેતરમાં, અભિનેત્રીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ઘણી તસવીરો શેર કરી છે, જે વાયરલ થઈ રહી છે.

અનુષ્કા શર્માની આકર્ષક સ્ટાઈલ જોયા બાદ પતિ વિરાટ કોહલી પણ ક્લીન બોલ્ડ જોવા મળ્યો હતો. અભિનેત્રીની પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરતા તેણે લખ્યું- વાહ. આ સિવાય ફેન્સ પણ અનુષ્કાના જોરદાર વખાણ કરી રહ્યા છે.

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તસવીરો શેર કરતા અનુષ્કા શર્માએ કેપ્શનમાં લખ્યું- મારા સૂવાના સમયને બે કલાક થઈ ગયા છે, પરંતુ હું સારી દેખાઈ રહી છું. અભિનેત્રી હવે માતા બન્યા બાદ ફરી એકવાર ચકડા એક્સપ્રેસથી કમબેક કરવા માટે તૈયાર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed