પોતાની ખૂબસૂરતી ના ઝાળ માં ફસાવીને આ હની ગર્લ એ ભારતીય સેના ના જવાન સાથે કર્યું એવું કે તમે વિચારી પણ ન શકો….લીક થઈ તસવીરો

0

રાજસ્થાનના જોધપુરમાં મોટી કાર્યવાહી કરતા ઈન્ટેલિજન્સે પાકિસ્તાની ઈન્ટેલિજન્સ એજન્સી (ISI) માટે જાસૂસી કરતા આરોપીની ધરપકડ કરી છે. હવે આરોપીના મોબાઈલમાંથી પાકિસ્તાની ગુપ્તચર એજન્સીની એજન્ટ યુવતીના સનસનાટીભર્યા ફોટા અને વીડિયો મળી આવ્યા છે.

પાકિસ્તાનની ગુપ્તચર એજન્સીની જલહાની યુવતીની મદદથી ભારતીય સેનામાં ઘરફોડ ચોરીના જાળમાં ફસાયેલ જવાનની ધરપકડ
જાસૂસીના આરોપમાં ધરપકડ કરાયેલા ભારતીય સેનાના જવાન પ્રદીપ કુમાર પાસેથી ચોંકાવનારા ખુલાસા થયા છે.

ગુપ્તચર વિભાગની તપાસમાં પાકિસ્તાની હની ગર્લના ઘણા ફોટા અને વીડિયો પણ સામે આવ્યા છે. પાકિસ્તાનની જાસૂસી સંસ્થા ISIના એજન્ટો બોલિવૂડની થીમ પર રીલ બનાવીને હની ટ્રેપ એજન્ટ તરીકે ભારતીય સૈનિકોને મોકલતા હતા.

રાજસ્થાનના જોધપુરમાં તૈનાત ઉત્તરાખંડના જવાન પ્રદીપ કુમારના મોબાઈલમાં મળેલા ફોટા અને વીડિયો દ્વારા આ વાતની પુષ્ટિ થઈ છે. ISI એજન્ટ ગર્લ ક્યારેક રિયા શર્મા, ક્યારેક લીના શર્મા તો ક્યારેક હરલીન કૌર બનીને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક્ટિવ રહેતી હતી. તે ઘણા સૈનિકોને અલગ-અલગ નામથી અલગ-અલગ વીડિયો મોકલતી હતી.

નહાવાથી લઈને ગાવા સુધી, ISIની આ યુવતીએ ભારતીય સેનાના જવાનને વીડિયો અને ફોટો મોકલ્યા છે. તેણે ધરપકડ કરાયેલા જવાન સાથે લગ્નનું વચન આપ્યું હતું. તેણે દર મહિને મળવાનું વચન આપ્યું.

જવાનને મળવા માટે દિલ્હી પણ બોલાવવામાં આવ્યા હતા. ચોંકાવનારી વાત એ છે કે આવા ફોટા અને વીડિયો મોકલીને પાકિસ્તાની યુવતીઓએ ભારતીય સેનાના અનેક જવાનોને ફસાવી દીધા છે.

હકીકતમાં, મે મહિનામાં, ગુપ્તચરની દેખરેખ હેઠળ તે સામે આવ્યું હતું કે આર્મી જવાન પ્રદીપ કુમાર સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પાકિસ્તાની મહિલા એજન્ટના સતત સંપર્કમાં છે અને વ્યૂહાત્મક મહત્વની માહિતી શેર કરી રહ્યો છે. આ પછી, જવાન પર કાર્યવાહી કરીને, 18 મેના રોજ બપોરે કસ્ટોડિયલ પૂછપરછ શરૂ કરવામાં આવી હતી, ત્યારથી નવા ખુલાસા થઈ રહ્યા છે.

રાજસ્થાન ઈન્ટેલિજન્સ ડીજી ઉમેશ મિશ્રાએ જણાવ્યું હતું કે 24 વર્ષીય પ્રદીપ કુમાર કૃષ્ણા નગર ગંગા કેનાલ ઉત્તરાખંડનો રહેવાસી છે. 3 વર્ષ પહેલા ભારતીય સેનામાં ભરતી થયો હતો.

ટ્રેનિંગ બાદ પ્રદીપની પહેલી પોસ્ટિંગ ગનરની પોસ્ટ પર થઈ હતી. જે બાદ આરોપીની પોસ્ટિંગ અત્યંત સંવેદનશીલ રેજિમેન્ટ 881 જોધપુરમાં કરવામાં આવી હતી. વિડિઓ જુઓ:

તપાસમાં જાણવા મળ્યું કે, આ પાકિસ્તાની યુવતીએ પોતાનું નામ બદલીને લગભગ 6-7 મહિના પહેલા જવાનના મોબાઈલ ફોન પર ફોન કર્યો હતો, ત્યારબાદ બંનેએ વોટ્સએપ, ચેટ, વોઈસ કોલ અને વીડિયો કોલ પર વાત કરવાનું શરૂ કર્યું હતું અને અંતે જવાન સળગી ગયો હતો. હની ટ્રેપ.

યુવતીએ પોતાને ગ્વાલિયર (મધ્યપ્રદેશ)ની રહેવાસી હોવાનું અને બેંગ્લોર સ્થિત એક મલ્ટી નેશનલ કંપનીમાં પોસ્ટિંગ હોવાનું જણાવ્યું હતું. એજન્ટે દિલ્હીમાં પ્રદીપ કુમારને મળવા અને લગ્ન કરવાના બહાને સેના સંબંધિત ગોપનીય દસ્તાવેજોના ફોટોગ્રાફ્સ માંગવાનું શરૂ કર્યું.

હનીટ્રેપમાં ફસાયેલા આરોપી સૈનિકે ગુપ્ત રીતે તેની ઓફિસના ગુપ્ત દસ્તાવેજોના ફોટા તેના મોબાઈલમાંથી લીધા હતા અને તેને વોટ્સએપ દ્વારા મહિલાને મોકલ્યા હતા. આરોપીના મોબાઈલ ફોનની વાસ્તવિક તપાસમાં તથ્યોની પુષ્ટિ થયા બાદ તેની સામે કેસ નોંધીને ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. લાઈવ ટીવી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed