બૉલીવુડ ભારત

શાહિદ કપૂર ની વાઈફ મીરા રાજપુતે કરી દીધો અંદર નો ચોંકાવનારો ખુલાસો, કહ્યું હું અને શાહિદ કાર માં….

શાહિદ કપૂર તેની ફિલ્મ જર્સીને કારણે ચર્ચામાં છે તે કોઈ રહસ્ય નથી, પરંતુ તે તેની અંગત જીવનને કારણે પણ ચર્ચામાં છે. તેમાં કોઈ શંકા નથી કે શાહિદ કપૂર અને મીરા રાજપૂત બોલિવૂડના સૌથી સુંદર કપલમાંથી એક છે. તેમના મતે, ના રામ મિલાઈ જોડી આ બંને માટે પરફેક્ટ મેચ છે.

તે દરેક જગ્યાએ હાથ પકડીને જોવા મળ્યો છે. બંને વચ્ચેનો પ્રેમ પણ સ્પષ્ટ દેખાય છે અને તેમની વચ્ચેની કેમેસ્ટ્રી પણ અદભૂત છે. શાહિદ અને મીરાની જોડીને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે અને તેમની તસવીરો અને વીડિયો વાયરલ થતા રહે છે. તાજેતરમાં શાહિદ અને મીરાએ જાહેરાત કરી હતી કે તેઓ પ્રેમમાં છે.

બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં શાહિદ કપૂર અને મીરા રાજપૂતની જોડી લાખોમાં એક હોય તેવું લાગી રહ્યું છે. તેમનો સંબંધ 7 વર્ષથી ચાલી રહ્યો છે, પરંતુ પ્રેમ ઓછો થયો નથી. મીરા રાજપૂત અને શાહિદ કપૂરે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનો કોઈ મોકો છોડ્યો નથી.

મીરા રાજપૂત સૌથી વધુ કેલિબરની અભિનેત્રી છે અને તે દરરોજ સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. તે દરરોજ તેના ફેન્સ સાથે તેની તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે.

તે કોઈ રહસ્ય નથી કે મીરા અને શાહિદ કપૂર પ્રેમમાં છે. મીરાએ એકવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેની અને શાહિદની સેક્સ લાઈફ વિશે ખુલાસો કર્યો હતો. તેના આ ખુલાસાથી ફેન્સ પણ ચોંકી ગયા હતા. તેણે કરણ જોહરના શો ‘કોફી વિથ કરણ’માં પોતાના સંબંધો વિશે ઘણા ખુલાસા કર્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *