ઍરપોર્ટ પર આ શું દેખાયું? જોતા જ આંખો ફાડતા રહી ગયા લોકો…જુઓ અહીં

0

બ્રીફકેસ અથવા બેગ ઘણીવાર એરપોર્ટ લગેજ બેલ્ટ પર જોવા મળે છે. આ એરપોર્ટનું સ્થાન છે, જેના દ્વારા દરેક પ્રવાસી તેના ગંતવ્ય સ્થાને પહોંચી શકે છે. ફ્લાઈટમાંથી ઉતર્યા બાદ બધો સામાન લગેજ બેલ્ટ પાસે જોવા મળે છે.

અહીં મુસાફરો તેમના સામાનનો દાવો કરી શકે છે. હવે કલ્પના કરો કે તમે તમારી બેગ આ પટ્ટાની નજીક આવે તેની રાહ જોઈ રહ્યા છો. જો તમે અચાનક આ પટ્ટા પર કંઈક જોશો, જે બેગ અથવા સૂટકેસ જેવું નથી, પરંતુ તેમાં કોઈ વ્યક્તિ પેક છે તેવું લાગે છે? કદાચ આ વાયરલ વીડિયોમાં હાજર મુસાફરો સાથે પણ આવું જ થશે.

આ વાયરલ વીડિયો લંડનના એરપોર્ટનો છે, જ્યાં લોકો લગેજ બેલ્ટની આજુબાજુ તેમના સામાન આવવાની રાહ જોઈને ઉભા હતા. દરમિયાન, લગેજ બેલ્ટ પર એક વિચિત્ર વાંકી વસ્તુ દેખાઈ. આ સામગ્રી એવી હતી કે તેણે દરેકનું ધ્યાન ખેંચ્યું.

સામાન જોઈને તમને પણ એવું લાગશે કે જાણે કોઈ વ્યક્તિ ફોલ્ડ કરીને પેક થઈ ગઈ હોય. પેક કરવા માટે, તેના પર ઘણાં બધાં અખબારો લપેટવામાં આવ્યાં હતાં અને પછી તેને ટેપથી ચુસ્તપણે ગુંદરવામાં આવે છે. લગેજ બેલ્ટ પર આ રીતે પેક થયેલો સામાન જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા.

લગેજ બેલ્ટ પર ફરતા આ અજીબોગરીબ ચીજવસ્તુનો વીડિયો ‘વાઈરલહોગ’ નામના ટ્વિટર હેન્ડલ દ્વારા પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે. આ ટ્વિટર હેન્ડલ અનુસાર, લગેજ બેગ પર દેખાતી આ વસ્તુ વાસ્તવમાં મેનેક્વિન લેમ્પ છે.

એટલે કે, એક દીવો જેમાં દીવો માનવ મુદ્રામાં ફિટ થશે. આ જ કારણ છે કે તેનું પેકિંગ વિચિત્ર લાગે છે. બધા આ સામાન ફાટી આંખે જોઈ રહ્યા છે. દરેકના અભિવ્યક્તિથી સ્પષ્ટ છે કે તેઓ આ વિચિત્ર પેકિંગ સામગ્રીને જોઈને માત્ર આશ્ચર્યચકિત નથી થયા, પરંતુ તેઓ તે શું છે તે સમજવાનો પ્રયાસ પણ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed