ભારત સ્પોર્ટ્સ

ક્વોલિફાઈ ની ઠીક પહેલા RCB માટે આવી ખુશખબરી, ટીમ માં વાપસી થઈ આ ખતરનાક ખેલાડી ની…. નામ જાણતા આંખો ફાટી જશે

RCB આ સિઝનના પ્લેઓફમાં પહોંચી ગયું છે અને હવે આ ટીમ પાસે પ્રથમ વખત ટાઇટલ જીતવાની સારી તક છે. એલિમિનેટર મેચ પહેલા RCB માટે વધુ એક સારા સમાચાર સામે આવ્યા છે.

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમ માટે છેલ્લા કેટલાક સમય ઘણા સારા રહ્યા છે. RCB IPL 2022 ના પ્લેઓફમાં પહોંચી ગયું છે અને હવે આ ટીમ પાસે પ્રથમ વખત ટાઇટલ જીતવાની સારી તક છે. તે જ સમયે, RCB માટે વધુ એક સારા સમાચાર આવ્યા છે. આ ટીમનો સૌથી ઘાતક બોલર ઈજામાંથી બહાર આવ્યો છે અને તે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામેની એલિમિનેટર મેચમાં રમતા જોવા મળશે.

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરના ફાસ્ટ બોલર હર્ષલ પટેલે સંકેત આપ્યો છે કે તે 25 મેના રોજ કોલકાતાના ઈડન ગાર્ડન્સ ખાતે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામે ટકરાવા માટે ફિટ છે અને હવે તે તેની ઈજામાંથી સાજો થઈ ગયો છે.

ગુજરાત ટાઇટન્સ સામે રમતી વખતે પટેલને હાથમાં ઈજા થઈ હતી, ત્યાર બાદ તે મેચની મધ્યમાં બહાર થઈ ગયો હતો. 31 વર્ષીય ખેલાડીને ફિલ્ડિંગ દરમિયાન ઈજા થઈ હતી. પટેલની આરસીબીના ફિઝિયો દ્વારા તપાસ કરવામાં આવી હતી અને તેમને થોડા દિવસ આરામ કરવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે દિલ્હી કેપિટલ્સને હરાવી રિષભ પંતની આગેવાની હેઠળની ટીમને IPL પોઈન્ટ ટેબલમાં ચોથા સ્થાને લાવી દીધી છે. પટેલ IPL 2021 માં પર્પલ કેપનો વિજેતા હતો, તેણે 15 મેચમાં 32 વિકેટ લીધી હતી અને આ સિઝનમાં, પટેલે 13 મેચમાં કુલ 18 વિકેટો લીધી છે.

તેને કેવી રીતે ઈજા થઈ તે સમજાવતા પટેલે કહ્યું, ‘જ્યારે મેં તે બોલને શોર્ટ એક્સ્ટ્રા કવર પર કેચ કર્યો ત્યારે મને ઈજા થઈ હતી. મને ઈજા દરમિયાન કેટલાક ટાંકા આવ્યા હતા જે ત્રણથી ચાર દિવસમાં સાજા થઈ જશે.

આરસીબીના પેસરે IPL સિઝનની મેચોમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે અને તેને સચિન તેંડુલકર સિવાય અન્ય કોઈ પાસેથી આ મંજૂરીની મહોર મળી નથી. તાજેતરમાં, તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર બોલતા, તેંડુલકરે પટેલને ડેથ ઓવરોમાં સૌથી શક્તિશાળી બોલરોમાંનો એક ગણાવ્યો હતો.

તેંડુલકરે તાજેતરમાં કહ્યું હતું કે, ‘મને લાગે છે કે જ્યારે ડેથ ઓવરોમાં બોલિંગ કરવાની વાત આવે છે ત્યારે તે દેશના શ્રેષ્ઠ બોલરોમાંથી એક છે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *