રાજસ્થાન ને વિજય અપાવતા જ અશ્વિન ની પત્ની ની ખુશી નો પાર ન રહ્યો, કરી એવી હરકત કે કેમરા મેન એ સીધી પકડી લીધી…જુઓ અહીં

0

રવિચંદ્રન અશ્વિનની ઓલરાઉન્ડર રમતના કારણે રાજસ્થાને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (CSK Vs RR) ને 5 વિકેટે હરાવ્યું. અશ્વિને પહેલા બોલિંગમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું, પછી બેટિંગ દરમિયાન અણનમ 40 રન બનાવ્યા અને ટીમને જીત અપાવી.

અશ્વિનને પ્લેયર ઓફ ધ મેચનો ખિતાબ આપવામાં આવ્યો હતો. જણાવી દઈએ કે જયસ્વાલે 44 બોલમાં આઠ ચોગ્ગા અને એક છગ્ગા સાથે બીજી વિકેટ માટે કેપ્ટન સંજુ સેમસન (15 રન) સાથે 51 રનની ભાગીદારી કરીને જીતનો પાયો નાખ્યો હતો, જ્યારે મેન ઓફ ધ મેચ અશ્વિન બન્યો હતો.

23 બોલનો હુમલો. તેણે ઇનિંગમાં બે ચોગ્ગા અને ત્રણ છગ્ગા ફટકાર્યા. તેણે રિયાન પરાગ (અણનમ 10) સાથે 3.2 ઓવરમાં 39 રનની અતૂટ ભાગીદારી કરીને ટીમને જીત અપાવી હતી.

ક્રિકેટમાં હિંદુ-મુસ્લિમ ભાઈચારાનું ઉદાહરણ, પ્રેમ-પ્રેમએ અનેક ખેલાડીઓનું જીવન બનાવ્યું.બાજુમાં પડેલી આ અભિનેત્રીની તસવીર લઈને ક્રિકેટર અજય જાડેજાએ પાપારાઝી માટે પોઝ આપવાનું શરૂ કર્યું, ચાહકોએ કહ્યું- મારો પહેલો પ્રેમ.

સોશિયલ મીડિયા પર જોવા મળ્યો શાસ્ત્રીનો નવો અવતાર, યુઝર્સે કહ્યું- શું તમે ક્રિકેટ છોડીને બોલિવૂડમાં જઈ રહ્યા છો?PAKના બેટ્સમેન અઝહર અલીએ કાઉન્ટી ક્રિકેટમાં બેવડી સદી ફટકારીને 88 વર્ષ જૂનો રેકોર્ડ તોડ્યો છે

તમને જણાવી દઈએ કે જ્યારે રાજસ્થાનની ટીમને જીત મળી ત્યારે અશ્વિન ખૂબ જ ઉત્સાહિત હતો. જ્યાં અશ્વિન પૂરા ઉત્સાહ સાથે જીતની ઉજવણી કરતો જોવા મળ્યો હતો, તો બીજી તરફ તેની પત્ની અને પુત્રી પણ રાજસ્થાનની જીતની ઉજવણી કરતી જોવા મળી હતી.આઈપીએલે તેના ટ્વિટર પર તેનો વીડિયો પણ શેર કર્યો છે.

અશ્વિને પ્રથમ બોલિંગમાં અજાયબીઓ કરી, ચાર ઓવરમાં 28 રન આપીને એક વિકેટ લીધી, તેને યુઝવેન્દ્ર ચહલ (26 રન આપીને 2), ઓબેદ મેકકોય (20 રન આપીને 2)નો પણ સારો સાથ મળ્યો.

આ પછી બેટિંગ કરીને 23 બોલમાં 2 ચોગ્ગા અને 3 છગ્ગાની મદદથી અણનમ 40 રન બનાવ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે અશ્વિન ત્રીજા નંબર પર બેટિંગ કરતો હતો અને ક્રીઝ પર જ રહ્યો હતો.

અશ્વિને આ સિઝનની IPLમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે. તેણે અત્યાર સુધી બેટથી 183 રન બનાવ્યા છે અને 11 વિકેટ લેવામાં પણ તે સફળ રહ્યો છે. રાજસ્થાનની ટીમ પ્લેઓફમાં પહોંચવામાં સફળ રહી તેનું એક કારણ અશ્વિનનું ઓલરાઉન્ડ રમત પણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed