પ્લેઓફ માંથી બહાર થવા પર આગના ગોળા ની જેમ સળગ્યો રિષભ પંત, કહ્યું એવું કે….

0

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL 2022) માં 69મી લીગ મેચ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ અને દિલ્હી કેપિટલ્સ વચ્ચે વાનખેડે સ્ટેડિયમ ખાતે રમાઈ હતી. આ મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે ટોસ જીતીને દિલ્હીને બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. પ્રથમ બેટિંગ કરતા દિલ્હી કેપિટલ્સે 7 વિકેટે 159 રન બનાવ્યા હતા. જવાબમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે 5 બોલ બાકી રહેતા 5 વિકેટે મેચ જીતી લીધી હતી.

દિલ્હી કેપિટલ્સના કેપ્ટન રિષભ પંતે આ મેચમાં બે મોટી ભૂલો કરી હતી. જેના કારણે તે લોકોની ટીકાનો શિકાર પણ બન્યો હતો. રિષભ પંતે 33 બોલમાં 39 રનની ઇનિંગ રમી હતી. જે બાદ મેચ પ્રેઝન્ટેશનમાં તેણે આવતા વર્ષે સારા કમબેકની વાત કરી હતી.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામેની હાર બાદ કેપ્ટન ઋષભ પંત ઘણો નિરાશ દેખાઈ રહ્યો હતો. તેઓએ મેચની સમીક્ષા વિશે વાત કરી. આ સાથે તેણે ટૂર્નામેન્ટમાં કેવી રીતે મેચ હારી તેની પણ વાત કરી છે. તેમ રિષભ પંતે જણાવ્યું હતું

“અમે મોટાભાગની રમતમાં ટોચ પર હતા. જ્યારે આપણે ટોચ પર હોઈએ છીએ, ત્યારે એવો સમય આવે છે જ્યારે આપણે રમતને અમારી પકડમાંથી સરકી જવા દઈએ છીએ. અમે આખી સિઝનમાં તે જ કરતા હતા. મને લાગે છે કે મેચ જીતવા માટે તે પૂરતું નથી. તે દબાણ વિશે નથી. અમે વધુ સારી રીતે અમલ અને આયોજન કરી શક્યા હોત.”

IPL 2022 માં પ્લે-ઓફમાં ચૂકી ગયા પછી, સુકાની રિષભ પંતે આવતા વર્ષે ટીમના મજબૂત પુનરાગમન વિશે વાત કરી. “અમે અમારી ભૂલોમાંથી શીખીશું અને આવતા વર્ષે મજબૂત વાપસી કરીશું,” તેણે કહ્યું. તેમજ આજની વાત કરતા કહ્યું કે તેણે 5 થી 7 રન ઓછા બનાવ્યા છે.

“ભૂલોમાંથી શીખો અને આવતા વર્ષે વધુ મજબૂત થાઓ. અમે 5-7 રન ઓછા હતા પરંતુ અમે ખરેખર સારી બોલિંગ કરી. અમે આખી ટૂર્નામેન્ટમાં સારી બોલિંગ કરી, પરંતુ અંતે ઝાકળ પડ્યું અને અમે અમારી યોજના મુજબ બોલિંગ કરી શક્યા નહીં. તે અઘરું છે પરંતુ આપણે તેને આપણી રામરામ પર લઈ જવું પડશે અને તેમાંથી શીખવું પડશે.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed