બૉલીવુડ ભારત

જુનિયર NTR ના ફિલ્મ માં થઈ સાઉથ ના આ દિગગજ સ્ટાર ની એન્ટ્રી, લોકોએ કહ્યું હવે તો 100% બ્લોકબસ્ટર

ટોલીવુડ સુપરસ્ટાર જુનિયર એનટીઆરની આગામી ફિલ્મ એનટીઆર 31 ની મેગા જાહેરાત તાજેતરમાં જ થઈ છે. KGF ફેમ ડાયરેક્ટર પ્રશાંત નીલ આ ફિલ્મનું નિર્દેશન કરવા જઈ રહ્યા છે. આ જ કારણ છે કે ફિલ્મને લઈને દર્શકોમાં જબરદસ્ત ચર્ચા છે.

હવે આ ફિલ્મ સાથે જોડાયેલી એક ખૂબ જ જબરદસ્ત માહિતી સામે આવી છે. આ જાણીને ચાહકો ખુશીથી નાચવા લાગશે. ચર્ચા છે કે આ ફિલ્મમાં સાઉથ સિનેમાના મજબૂત અભિનેતાની એન્ટ્રી થવાની છે. અહેવાલો અનુસાર, અભિનેતાએ આ ફિલ્મ માટે મંજૂરી આપી દીધી છે.

જે બાદ હવે માત્ર તેની સત્તાવાર જાહેરાતની રાહ જોવાઈ રહી છે. આ પણ વાંચો – અઠવાડિયાની ટોચની 5 સાઉથ ગોસિપ્સ: NTR 31નો પ્રથમ દેખાવ ઇન્ટરનેટને હચમચાવી નાખે છે, નિર્માતાઓએ પુષ્પા 2 માટે બજેટ વધાર્યું.
.
ટોલીવુડ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એવી ચર્ચા છે કે સુપરસ્ટાર જુનિયર એનટીઆરની 31મી ફિલ્મમાં યુનિવર્સલ સ્ટાર કમલ હાસનની એન્ટ્રી થવાની છે. અહેવાલો અનુસાર, નિર્દેશક પ્રશાંત નીલે તેની એક્શન ડ્રામા ફિલ્મ માટે કોલીવુડ સુપરસ્ટાર કમલ હાસનનો સંપર્ક કર્યો છે.

નિર્દેશક પ્રશાંત નીલે અભિનેતાને તેમની ફિલ્મની વાર્તા સંભળાવી. જે તેને ખૂબ ગમ્યું. ફિલ્મની વાર્તા સાંભળ્યા બાદ કમલ હાસને પોતાના તરફથી તેના માટે લીલી ઝંડી આપી દીધી છે. હવે રાહ માત્ર તેની સત્તાવાર જાહેરાતની છે. આ પણ વાંચો – NTR 31નું સલારની દુનિયા સાથે કનેક્શન આ રીતે હશે, જુનિયર NTRની ફિલ્મની સ્ટોરી જાહેર થતાં જ લીક થઈ

કમલ હાસનનું નામ સામે આવતાની સાથે જ ચાહકોમાં આ ફિલ્મને લઈને ઉત્સાહ વધવા લાગ્યો છે. આ સાથે જ અટકળો શરૂ થઈ ગઈ છે કે તે આ ફિલ્મમાં વિલનની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. ખરેખર, પ્રશાંત નીલની KGF ફિલ્મોના અભિનેતાની જેમ, વિલન પણ એક મજબૂત અભિનેતા હતો.

આ પછી જગપતિ બાબુ પણ તેની ફિલ્મ સાલરમાં પ્રભાસની સામે વિલનની ભૂમિકામાં છે. આવી સ્થિતિમાં ચર્ચા છે કે કોલીવુડ સુપરસ્ટાર કમલ હાસન NTR 31માં વિલનની ભૂમિકામાં જોવા મળી શકે છે. તો શું તમે આ ફિલ્મ વિશે ઉત્સાહિત છો.

તમારો અભિપ્રાય કોમેન્ટ કરીને અમને જણાવો. આ પણ વાંચો – આજે ટોપ 5 સાઉથ ગોસિપ્સ: NTR 31નો વિચિત્ર ફર્સ્ટ લૂક રિલીઝ, આલિયા ભટ્ટે RRRનો ગુસ્સો કાઢ્યો?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *