ભારત સ્પોર્ટ્સ

IPL 2022 માં ભાઈ અર્જુન ને એક પણ મેચ ન રમાડવા પર બહેન સારા નું ફૂટ્યું દર્દ, સોસીયલ મીડિયા પર કહી દીધું કે…

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) એ શનિવારે વાનખેડે સ્ટેડિયમ ખાતે દિલ્હી કેપિટલ્સ (DC) સામેની જીત સાથે IPL 2022 માં તેમના અભિયાનની સમાપ્તિ કરી. મુંબઈએ આ સિઝનમાં પોતાની ટીમમાંથી 22 ખેલાડીઓને ખવડાવ્યા હતા, પરંતુ ત્રણ એવા ખેલાડીઓ હતા જેમને એક પણ મેચ રમવાની તક મળી ન હતી.

મહાન બેટ્સમેન સચિન તેંડુલકરનો પુત્ર અર્જુન તેંડુલકર પણ આ ત્રણ ખેલાડીઓમાંથી એક હતો. ગયા વર્ષે પણ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ ટીમનો ભાગ રહેલા અર્જુનને આ વર્ષે રોહિત શર્માની ટીમે 30 લાખ રૂપિયામાં બોલી લગાવીને ખરીદ્યો હતો. પરંતુ તેને આઈપીએલમાં ડેબ્યૂ કરવાની તક મળી ન હતી.

મુંબઈએ છેલ્લી મેચમાં પોતાની ટીમમાં કેટલાક ફેરફાર કર્યા હતા. જો કે, અર્જુને શનિવારે પણ આઈપીએલમાં ડેબ્યૂ કર્યું ન હતું. આ પછી આ ડાબોડી ફાસ્ટ બોલર બાઉન્ડ્રી પરથી જ ખેલાડીઓની મદદ કરતો જોવા મળ્યો હતો.

મેચ દરમિયાન જ અર્જુનની બહેન સારા તેંડુલકરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો. તેણે બોલિવૂડ ફિલ્મ ‘ગલી બોય’ના ‘અપના ટાઈમ આયેગા’ ગીતનો વિડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો કે તેનો ભાઈ અર્જુન આઈપીએલ 2022માં એક પણ મેચ રમી રહ્યો નથી.

સારા તેંડુલકર આ વીડિયો દ્વારા તેના ભાઈ અર્જુન તેંડુલકરને કહેવાનો પ્રયાસ કરી રહી હતી કે તેનો સમય આવશે. સારા મેચ દરમિયાન સ્ટેડિયમમાં હાજર હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *