મોટી મોટી બૉલીવુડ ની હિરોઇનો પણ પાછી પડે છે આ કરોડપતિ વહુ સામે- જુઓ હોશ ઉડાવનારી તસવીરો

0

બોલિવૂડ અભિનેત્રી દિવ્યા ખોસલા કુમારે ફરી એકવાર આવો લુક શેર કર્યો છે, જેમાં તે પોતાની ઉંમરને માત આપી રહી છે.દિવ્યા ખોસલા કુમાર તેના લેટેસ્ટ ગીત ડિઝાઇનર માટે ગુલાબી ડ્રેસમાં સુંદર લાગી રહી છે.

કરોડોની સંપત્તિના માલિક અને ટી-સીરીઝના ચેરમેન ભૂષણ કુમારની પત્ની દિવ્યા ખોસલા કુમાર તે સુંદરીઓમાંથી એક છે, જેમના પર ઉંમરની અસર નિષ્ફળ જતી જણાય છે. કારણ કે 30 વર્ષની ઉંમર વટાવી જવા છતાં આ યુવતીની સુંદરતામાં એક ટકા પણ ઘટાડો થયો નથી.

ઉંમરના આ તબક્કે પણ દિવ્યા ન માત્ર અદભૂત રીતે હોટ લાગે છે, પરંતુ તેની સ્ટાઈલ એટલી ટ્રેન્ડી છે કે તેને જોઈને વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ થઈ જાય છે કે તેનો 11 વર્ષનો પુત્ર પણ છે.

જો એવું હોય તો પણ નાની ઉંમરમાં લગ્ન કરનાર આ અભિનેત્રીએ દરેક પગલે પોતાને સાબિત કરી દીધા છે. અભિનય હોય કે અન્ય કલાકારોને અભિનય કરાવવો, દિવ્યા દરેક મોરચે સક્રિય રહે છે. આમ છતાં તે પોતાની જાતને એવી રીતે સંભાળે છે કે યુવા અભિનેત્રીઓ પણ તેની સામે ઝાંખી પડી જાય.

અમે આ માત્ર આ રીતે નથી કહી રહ્યા, પરંતુ આનું ઉદાહરણ ફરીથી જોવા મળ્યું છે. વાસ્તવમાં, આ વખતે દિવ્યા દ્વારા શેર કરવામાં આવેલી તસવીરોમાં, તેણે તેની અસલ ભારતીય સુંદરતા દર્શાવતી વખતે સેક્સી ટચ ઉમેરવામાં કોઈ કસર છોડી નથી.

વાસ્તવમાં, દિવ્યા ખોસલા કુમારે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં તે એટલી ગ્લેમરસ-સેન્સિયસ અને સેક્સી લાગે છે કે તે તેના પરથી નજર હટાવી શકતી નથી.

આ તસવીરોમાં તે પેસ્ટલ પિંક કલરનો રફલ ગાઉન પહેરેલી જોઈ શકાય છે. આવા જોખમી-બોલ્ડ આઉટફિટને વહન કરવા માટે માત્ર ખૂબ જ આત્મવિશ્વાસ અને હિંમતની જરૂર નથી, પરંતુ તેમાં મારવું પણ એટલું સરળ નથી. જો કે, જ્યારે દિવ્યાની વાત આવે છે, ત્યારે તેના માટે કશું જ અશક્ય નથી.

તેના સ્લિમ-ટ્રીમ શરીરને દેખાડવા માટે, કરોડપતિ પરિવારની પુત્રવધૂએ લંડન સ્થિત લક્ઝરી ફેશન હાઉસ મિલિયા લંડનમાંથી આ પોશાક પસંદ કર્યો, જેમાં હોટનેસના તત્વને દર્શાવવામાં કોઈ કસર બાકી ન હતી. આઉટફિટની પેટર્ન ફિગર હગિંગ રાખવામાં આવી હતી, જેના કારણે તેના કર્વ્સ પરફેક્ટલી હાઈલાઈટ થઈ રહ્યા હતા.

આ પોશાકના આગળના ભાગમાં સ્લિટ આપવામાં આવી હતી, જે ઘૂંટણથી ઉંચા ભાગ સુધી રાખવામાં આવી હતી. આ વિગત માત્ર એકંદર દેખાવના સ્ટાઈલ ક્વોશન્ટમાં જ ઉમેરો કરતી નથી, પરંતુ દિવ્યા તેના સુંવાળા પગને ફ્લોન્ટ કરતી પણ જોઈ શકાતી હતી.

એ વાતને નકારી શકાય નહીં કે દિવ્યાના આઉટફિટમાં ઘણા એવા તત્વો હતા, જે તેને બોલ્ડ લુક આપી રહ્યા હતા. પરંતુ ડ્રેસમાં બનાવેલી પ્લંગિંગ ડીપ-કટ નેકલાઇન એવી હતી, જે અભિનેત્રીના દેખાવમાં બોલ્ડનેસનો સ્પર્શ ઉમેરવાનું કામ કરતી હતી.

આ એટલા માટે છે કારણ કે દિવ્યાએ પાતળા ફેબ્રિકના ડ્રેસ સાથે ગુલાબી બ્રાલેટ મેચ કર્યું હતું, જે તેને છુપાવવાને બદલે, તેણે હાઇલાઇટ કરીને દેખાવને બમણો વધુ સેક્સી બનાવ્યો હતો.

તે જ સમયે, તેના ખભાને સેટ-ઇન લુકમાં રાખવામાં આવ્યા હતા, જે લુકને હેન્ડલ કરવા માટે ખૂબ જ હોટ બનાવે છે. કરોડપતિ પરિવારની વહુ આવા કપડામાં એરપોર્ટ પર પહોંચી, લાગશે નહીં કે તેનો 11 વર્ષનો પુત્ર છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed