ટીમ ઇન્ડિયા માંથી કાઢી નાખ્યો તો પણ નઈ સુધર્યા આ ખેલાડી, હવે પોતાના IPL કરિયર પણ લાગી જશે તાળા…

0

ટીમ ઇન્ડિયા માંથી કાઢી નાખ્યો તો પણ નઈ સુધર્યા આ ખેલાડી, હવે પોતાના IPL કરિયર પણ લાગી જશે તાળા…,ટીમ ઈન્ડિયાનો એક એવો ખેલાડી છે, જેનું કરિયર મુશ્કેલીમાં ફસાઈ ગયું છે. ટીમ ઈન્ડિયામાંથી કાર્ડ કપાયા બાદ હવે આ ખેલાડીની આઈપીએલ કરિયર પણ ખતમ થઈ રહી છે.

ઘણી તકો મળ્યા બાદ પણ આ ખેલાડી પોતાની ભૂતકાળની ભૂલોમાંથી બોધપાઠ નથી લઈ રહ્યો. પહેલા પસંદગીકારોએ ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે આ ખેલાડીને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમમાંથી બહાર કરી દીધો હતો અને હવે આ ખેલાડીની આઈપીએલ કારકિર્દી પણ ખતમ થવાના આરે છે. ટીમ ઈન્ડિયાનો ખેલાડી મનીષ પાંડે લાંબા સમયથી ખૂબ જ ખરાબ ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે.

તેને ઘણી વખત તકો આપવામાં આવી, પરંતુ તે દરેક વખતે ફ્લોપ સાબિત થયો. પસંદગીકારોએ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમમાંથી મનીષ પાંડેનું સરનામું પહેલેથી જ કાપી નાખ્યું છે અને હવે તેને IPLમાંથી પણ કાયમી રજા મળી શકે છે.

IPL 2022 માટે મનીષ પાંડેને 4.6 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદીને લખનૌ સુપરજાયન્ટ્સે મોટી ભૂલ કરી છે. મનીષ પાંડેને પોતાની ટીમમાં સામેલ કરવો લખનૌ સુપરજાયન્ટ્સ માટે મોટું જોખમ સાબિત થયું છે. લખનૌ સુપરજાયન્ટ્સની ટીમ મનીષ પાંડેની કિંમત પર વધુ સારા ખેલાડીઓ ખરીદી શકી હોત, પરંતુ તેણે મોટી ભૂલ કરી.

મનીષ પાંડે ક્યારેય સાતત્યપૂર્ણ નથી રહ્યો અને આ જ કારણ છે કે તે ટીમ ઈન્ડિયામાં આવતો-જતો રહ્યો. હવે મને નથી લાગતું કે તે ક્યારેય પાછો આવી શકશે.આ ખેલાડીને એક સમયે ટીમ ઈન્ડિયાનું ભવિષ્ય માનવામાં આવતું હતું, પરંતુ તેનું બેટ મોટે ભાગે શાંત રહેતું હતું. મનીષ પાંડેએ ટીમ ઈન્ડિયા માટે શાનદાર ડેબ્યૂ કર્યું હતું.

તેણે વર્ષ 2015માં ઝિમ્બાબ્વે સામે 86 બોલમાં 71 રન બનાવ્યા હતા. આ પછી, બીજા જ વર્ષે, તેણે સિડનીમાં 81 બોલમાં 104 રન બનાવ્યા અને ટીમની જીત સુનિશ્ચિત કરી. પરંતુ તે પછી તે ટીમ ઈન્ડિયાની અંદર અને બહાર જતો રહ્યો.

ઈજાએ તેની પાસેથી ઘણી મોટી તકો પણ છીનવી લીધી. તે શાનદાર શરૂઆતને મોટી કારકિર્દીમાં બદલી શક્યો નહોતો.મનીષ પાંડેએ તેની IPL કારકિર્દીની શરૂઆત રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરથી કરી હતી. 2009માં, તે IPLમાં સદી ફટકારનાર પ્રથમ ભારતીય બેટ્સમેન બન્યો હતો. તેણે ડેક્કન ચાર્જર્સ હૈદરાબાદ સામે માત્ર 73 બોલમાં અણનમ 114 રન બનાવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed