પેપર વેચવાવાળા એ વેચ્યા એવી રીતે પેપર, હસવા પર મજબૂર કરી દેશે આ વીડિયો- જુઓ અહીં

0

આ દિવસોમાં, સોશિયલ મીડિયા દ્વારા, આપણે આવી ઘણી પ્રતિભાઓ સાથે મળીએ છીએ, જેઓ અનામી રહે છે. આવા ઘણા સમાચાર વાઈરલ થયા પછી, સંબંધિત વ્યક્તિ ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ ગઈ અને સમાજમાંથી તેને સન્માન મળ્યું. આમાં સૌથી પ્રખ્યાત પશ્ચિમ બંગાળના ભુવન બદ્યાકર છે, જે શેરીમાં મગફળી વેચે છે અને “કચ્ચા બદામ” ગીત ગાય છે. એ જ રીતે સ્ટેશન પર ગુંજારતી રાનુ મંડલને બોલિવૂડમાં ગાવાનો મોકો મળ્યો અને તે ફ્લોર પરથી ઊભી થઈ ગઈ.

એ જ રીતે નરેન્દ્ર મોદી અને અરવિંદ કેજરીવાલ જેવા વિવિધ નેતાઓની નકલ કરીને રમકડાં વેચનારા બનારસના રહેવાસી અવિનાશ દુબેએ પણ ઘણું નામ કમાવ્યું છે. બિહારમાંથી હાલમાં એક વીડિયો વાયરલ થયો છે જેમાં એક આધેડ વ્યક્તિ અનોખા અંદાજમાં અખબારો વેચી રહ્યો છે.

ટ્રેનમાં અખબારો વેચતી વખતે આ વ્યક્તિની બૌદ્ધિક ક્ષમતાની ચર્ચા કરતા લોકો આ વીડિયોને ખૂબ વાયરલ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયોએ બધાને ચોંકાવી દીધા છે. જો તમે આ વીડિયો જોશો તો આ વ્યક્તિની ટેલેન્ટ જોઈને તમારા દાંત નીચે આંગળીઓ નાખી જશો. જીત પ્રસાદના મતે અખબાર વાંચનાર બુદ્ધિશાળી બનશે અને આ જીવનનું સૌથી મોટું હથિયાર છે. તેને માત્ર અખબાર તરીકે ન વિચારો; તેને ઇનામ ગણો

બિહારના દાનાપુર સબડિવિઝનમાં સ્થિત ખગૌલના રહેવાસી જીત પ્રસાદ કર્મયોગી ખાસ શૈલી અને બોડી લેંગ્વેજનો ઉપયોગ કરીને ટ્રેનોમાં અખબારો વેચે છે. તેમની કવિતા સાંભળીને મુસાફરો પણ ઉતાવળમાં અખબારો ખરીદે છે.

જીત પ્રસાદની અખબારો વેચવાની રીત તેમની નોંધપાત્ર પ્રતિભા દર્શાવે છે. જીત પ્રસાદ કહે છે કે તે પોતાની આગવી રીતે અખબારો વેચે છે. પોતાની સ્ટાઈલ અને બોડી લેંગ્વેજનો ઉપયોગ કરીને તે દરરોજ અખબારો વેચે છે. લોકો માને છે કે જે દેખાય છે તે ખરીદ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed