ખેડૂતો આવી ગયું છે અનોખું હળ, યુવકે ખેતી કરવા માટે અપનાવ્યો અનોખો જુગાડ… જુઓ અહીં

0

ઈન્ટરનેટ એક એવી દુનિયા છે જ્યાં તમામ પ્રકારના વિડીયો ભરેલા છે, પછી તે ફની વિડીયો હોય કે જુગાડનો વિડીયો. જુગાડના ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વારંવાર વાયરલ થતા હોય છે. તમે જુગાડને એક પ્રકારની પ્રતિભા પણ કહી શકો છો, કારણ કે જ્યારે કોઈ કાર્ય મુશ્કેલ અથવા અશક્ય હોય છે, ત્યારે લોકો આ જુગાડ એટલે કે પ્રતિભાનો ઉપયોગ કરીને તેમના કાર્યને સરળ અને શક્ય બનાવે છે. અને ક્યારેક જુગાડથી એવા કામો કરે છે જેની તમે કલ્પના પણ ન કરી શકો.

વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે કેવી રીતે એક માણસે ખેતીનું અદ્ભુત કામ કર્યું અને પોતાનું કામ સરળ અને ઓછું મહેનતુ બનાવવા માટે બાઇકને હળમાં ફેરવી દીધું. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિએ પોતાની મોટરસાઈકલમાં મગજ લગાવીને તેને હળનું રૂપ આપ્યું છે.

અને પોતાની સીટ પર બેસીને તે બાઇક સ્ટાર્ટ કરે છે અને પોતાના ખેતરમાં ખેડાણ કરવા લાગે છે. આ જુગાડ હળ વડે ખેડવામાં ન તો બહુ મહેનત પડશે અને ન તો વધારે સમય. ખેતીનો આ વિચાર લોકોને પસંદ આવી રહ્યો છે. આ જુગાડ બનાવનાર વ્યક્તિના દરેક લોકો વખાણ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયોને techzexpress નામના પેજ પરથી ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે.

વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 14 હજારથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે. આ વીડિયો પર લોકો ઘણી કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે. કેટલાક લોકો તેને ખેતર ખેડવાની સૌથી સરળ રીત જણાવી રહ્યા છે. તો બીજી તરફ કેટલાક લોકો મોટરસાયકલમાંથી નીકળતા ધુમાડાથી પરેશાન છે અને તેને નકામી શોધ ગણાવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed