ધવનનો નવો અવતાર: બોલીવુડ માં ડેબ્યુ કરવા માટે તૈયાર છે શિખર ધવન, ઓફર થઈ ધમાકેદાર ફિલ્મ

0

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ગબ્બર શિખર ધવન હાલમાં IPL 2022માં પંજાબ કિંગ્સ ટીમ સાથે રમતા જોવા મળે છે. રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો શિખર ધવન ટૂંક સમયમાં બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પણ પોતાનો ઝંડો લહેરાવતો જોવા મળશે. એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શિખર ધવને એક મોટી ફિલ્મનું શૂટિંગ પણ પૂર્ણ કરી લીધું છે, જેની વિગતો હજુ સુધી જણાવવામાં આવી નથી.

એક સૂત્રએ પિંકવિલાને જણાવ્યું હતું કે, “શિખર ધવનમાં કલાકારો માટે ઘણું સન્માન છે. અને જ્યારે તેને ફિલ્મનો ભાગ ઓફર કરવામાં આવ્યો ત્યારે તે ફિલ્મમાં કામ કરવા માટે ખૂબ જ ઉત્સુક હતો. તે ભાગ માટે તે પરફેક્ટ છે.

આવી સ્થિતિમાં જ્યારે મેકર્સે શિખર ધવનનો સંપર્ક કર્યો તો તે તેને નકારી શક્યો નહીં. આ રોલ ગયા મહિને જ શિખર ધવનને ઓફર કરવામાં આવ્યો હતો. આ કોઈ કેમિયો રોલ નથી. આ ફિલ્મમાં શિખર ધવન મહત્વની ભૂમિકા ભજવવા જઈ રહ્યો છે. આ ફિલ્મ આ વર્ષે રિલીઝ થવાની શક્યતા છે.”

શિખર ધવનને ભારતીય ફિલ્મો પસંદ છે. જાન્યુઆરી મહિનામાં શિખર ધવને અલ્લુ અર્જુનની ફિલ્મ ‘પુષ્પા’નો એક ડાયલોગ બોલ્યો હતો, જેના પર તેણે રીલ પણ બનાવી હતી. શિખર ધવને આ ડાયલોગ એકદમ સ્પષ્ટ રીતે બોલ્યો હતો. શિખર ધવનને આ અવતારમાં જોઈને તેના ફેન્સ ખૂબ જ નારાજ થયા હતા. અલ્લુ અર્જુનની ફિલ્મે 300 કરોડની કમાણી કરી હતી. બોક્સ ઓફિસ પર હિટ હોવા ઉપરાંત, તે OTT પ્લેટફોર્મ પર પણ ઘણું જોવા મળ્યું હતું.

ડિસેમ્બર 2021માં શિખર ધવને રણવીર સિંહ સાથે એક ફોટો પોસ્ટ કર્યો હતો. રણવીર સિંહને તેની ફિલ્મ ’83’ માટે અભિનંદન. આ ફિલ્મમાં રણવીર સિંહે કપિલ દેવનો રોલ કર્યો હતો. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન કબીર ખાને કર્યું હતું. આ ફિલ્મ 1983ના વર્લ્ડ કપ પર આધારિત હતી. શિખર ધવન જ્યારે રણવીર સિંહને મળ્યો ત્યારે તે ઘણો નારાજ હતો. તેણે ફિલ્મની સફળતા માટે અભિનેતાને અભિનંદન પાઠવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed