ડીજે પર નાચતા નાચતા હોંશ ખોઈ બેઠી આ એક્ટ્રેસ, કેમેરામાં દેખાઈ ગયું ન દેખાડવાનું…જુઓ અહીં

0

‘લોક અપ’ રિલીઝ થયા બાદ અભિનેત્રી પૂનમ પાંડે તેના મિત્રો સાથે ફુલ પાર્ટી મોડમાં જોવા મળી રહી છે. એક પાર્ટીમાંથી પૂનમ પાંડેનો વધુ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યો છે.

આ વીડિયો જોયા બાદ પૂનમના ફેન્સ ખૂબ જ ઉત્સાહિત દેખાઈ રહ્યા છે અને તેના જોરદાર વખાણ કરી રહ્યા છે.

જે વીડિયો સામે આવ્યો છે તેમાં પૂનમ પાંડે અદભૂત ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. અહીં તે સારા ખાનના એક્સ હસબન્ડ એક્ટર અલી મર્ચન્ટને હેન્ડલ કરતી જોવા મળી રહી છે. પૂનમ પાંડેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

પૂનમ પાંડેએ ફીટેડ બ્લેક ટોપ અને બ્લુ જીન્સ પહેર્યું હતું. પૂનમનું શિખર એટલું ટૂંકું હતું કે તેણે બાર વધારવું પડ્યું અને પરિણામે તેને અફસોસ મોમેન્ટ મળ્યો. પૂનમ પાંડે સાયશા શિંદે સાથે જોવા મળી હતી, તેના ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યા હતા, જેમાં તેણે કેમેરા માટે પોઝ આપ્યા હતા.

પૂનમ પાંડેએ કહ્યું કે લોકઅપે મને મારા બાળપણની યાદ અપાવી દીધી. પૈસાની સમસ્યાને કારણે ટેલરિંગથી માંડીને પાપડ બનાવવા સુધીની તમામ બાબતો નજર સામે આવી ગઈ. અમે બધા સ્પર્ધકો બહાર આવ્યા પછી સતત એકબીજાના સંપર્કમાં છીએ. અમે લોકઅપ નામનું વ્હોટ્સએપ ગ્રુપ બનાવવાની યોજના બનાવી છે.

શો દરમિયાન પૂનમે પીરિયડ્સ સંબંધિત સમસ્યાઓનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો હતો. તેણીએ કહ્યું કે તેણીને માત્ર તેની સાથે જ નહીં પરંતુ શોની તમામ છોકરીઓ સાથે સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. તમામ મહિલાઓને દવાઓ પણ લેવી પડી હતી. સૂર્યપ્રકાશ બિલકુલ ન હતો, આ સાથે અમે બધા ઘણા તણાવમાં હતા. અમારી બેગ લેવામાં આવી હતી. અમને ખૂબ જ મૂળભૂત વસ્તુઓ પૂરી પાડવામાં આવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed