બોલ્ડ ડ્રેસ પહેરીને ફળ ખરીદવા નીકળી પૂનમ પાંડે, હાથ માં કેરી લઈને કરી એવી હરકત…

0

દરેક જણ જાણે છે કે પૂનમ પાંડે કોણ છે અને તેણીનો રોલ શું છે…તેના બોલ્ડ એક્ટ્સની ઉંમર ગાંડા છે. અને આ વખતે આ અભિનેત્રીએ જે કર્યું તે જોઈને બધાને પસ્તાવો થવા લાગ્યો છે. આ વખતે જ્યારે મોહતરમા ફળો ખરીદવા ઘરની બહાર નીકળી ત્યારે પાપારાઝીઓએ તેને ઘેરી લીધો અને પછી પૂનમ પાંડેનું એક એક્ટ દરેકના દિલ પર વીજળીની જેમ પડી ગયું.

ખરેખર, સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં પૂનમ પાંડે સફેદ બોલ્ડ આઉટફિટમાં જોવા મળી રહી છે. અને તે ફળો ખરીદવા બહાર ગયો છે. હવે પૂનમ પાંડે ફ્રુટ ખરીદવા નીકળશે તો ચર્ચા થશે. તેથી અહીં પણ ઘોંઘાટ થયો અને પાપારાઝીઓએ પૂનમને ચારે બાજુથી ઘેરી લીધી. બસ….તો પછી પૂનમ પણ ક્યાં ઓછી હતી?

તેણે પણ પોતાની સ્ટાઈલ બતાવવામાં કોઈ કસર છોડી નથી. બીજી તરફ, પૂનમે હાથમાં કેરી લઈને કંઈક એવું કર્યું કે જેણે જોઈને પસ્તાવો કર્યો. પૂનમ પાંડે મોટાભાગે તેના વીડિયો અને સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. તાજેતરમાં, લોકઅપમાં જોવા મળેલી આ અભિનેત્રીએ પણ તેના અંગત જીવન વિશે કેટલાક ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા અને તે અંત સુધી શો પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે.

હાલમાં જ પૂનમનો એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો જેમાં તે પાર્ટીમાં નશામાં જોવા મળી હતી અને લોકઅપના સ્પર્ધકો તેની સાથે જોવા મળ્યા હતા. આ વિડીયોમાં પૂનમ પાંડે પણ Oops Moment નો શિકાર બનતી જોવા મળી હતી. તેણે એટલું શોર્ટ ટોપ પહેર્યું હતું કે ડાન્સ દરમિયાન તે લપસી ગયો અને અવાજ આવ્યો. પૂનમ પાંડે સોશિયલ મીડિયાની એવી ક્વીન છે જેની પોસ્ટ હંમેશા ચર્ચાનો વિષય બની રહે છે. પૂનમ તેની બોલ્ડનેસ માટે જાણીતી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed