ઈશા ગુપ્તા એ શર્ટના બટન ખુલ્લા રાખીને કેમેરા સામે આપ્યા હોટ પોઝ, તસ્વીર જોઈને પરસેવો છૂટી જશે

0

બોલિવૂડ અભિનેત્રી એશા ગુપ્તાએ બોલિવૂડમાં બહુ ઓછી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ગભરાટ ફેલાવવાનું ચાલુ રાખે છે. ઈશા તેના સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર તેની સુંદર તસવીરો અને તસવીરો શેર કરતી રહે છે. તાજેતરમાં તેણે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક બોલ્ડ મિરર સેલ્ફી શેર કરી છે. તેના ચાહકો તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. આ તસવીર પર તેના ફેન્સ ફની કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

એશા ગુપ્તાએ એક સેલ્ફી શેર કરી જેમાં તે ગુલાબી શર્ટ અને બ્લેક શોર્ટ્સ પહેરેલી જોઈ શકાય છે. શર્ટના બટન ખુલ્લા છે. ઈશા એક હાથે ફોન પકડી રહી છે અને બીજા હાથથી કમર પર પોઝ આપી રહી છે. ઈશાની મિરર સેલ્ફીમાં જોવા મળે છે કે તેની પાછળ ઘણા અંડરગાર્મેન્ટ પડેલા છે. આ સિવાય તેના રૂમમાં દિવાલની જગ્યાએ અરીસાઓ છે, જેમાંથી બહારનો ભાગ સ્પષ્ટ દેખાય છે.

ઈશાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાનો ફોટો પોસ્ટ કરતા લખ્યું કે ‘શૂટ ડે’. ઈશાએ આ ફોટો શેર કરતાની સાથે જ તેના ચાહકોએ તેના પર ઘણો પ્રેમ વરસાવ્યો હતો. આ ફોટોને 3 લાખથી વધુ યુઝર્સે લાઈક કર્યો છે. ઘણા યુઝર્સે કોમેન્ટ કરતા લખ્યું છે. ‘હોટ’, ‘નાઇસ’, ‘બ્યુટીફુલ’, ઘણા લોકોએ હાર્ટ ઇમોજી બનાવ્યા છે અને ઘણા લોકો પાસે ફાયર ઇમોજી છે.

ઈશા ગુપ્તાએ આ પહેલા પણ પોતાની બોલ્ડ તસવીરો શેર કરી છે. ઈશાએ એકવાર શર્ટ વગર અને બ્રા વગર પોતાના બેડ પર સૂતેલી તસવીર શેર કરી હતી. આ તસવીરને 6 લાખથી વધુ યુઝર્સે પસંદ કરી છે. આ સિવાય ઈશાએ રેડ બ્રા અને વ્હાઈટ શોર્ટ્સમાં એક ફોટો શેર કર્યો હતો જેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed