વાયરલ

ડાન્સ કરતા કરતા પૂનમ પાંડેનું નીચેથી સરકી ગયું ટોપ અને દેખાઈ ગયું ન દેખાડવાનું…. વિડીયો વાયરલ

રિયાલિટી શો ‘લોકઅપ’ પૂરો થઈ ગયો છે. મુનવ્વર ફારૂકી ખિતાબ જીતવામાં સફળ રહ્યો. ભલે અન્ય સ્પર્ધકોએ તેને પાછળ છોડી દીધો પરંતુ શો સમાપ્ત થયા પછી, દરેકની લોકપ્રિયતા વધી ગઈ છે અને હવે તે જ્યાં પણ જાય છે ત્યાં તેને ઘણીવાર પાપારાઝી દ્વારા જોવામાં આવે છે.

શોની સ્પર્ધક પૂનમ પાંડેનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં તે ડાન્સ ફ્લોર પર આગ લગાવતી જોવા મળી રહી છે. પૂનમ ડીજેની ધૂન પર ડાન્સ કરે છે. અલી મર્ચન્ટ ડીજેને કમાન્ડ કરતો જોવા મળ્યો હતો. સાયશા શિંદે પણ પૂનમ સાથે પહોંચી હતી.

પૂનમ પાંડેએ બ્લેક ક્રોપ ટોપ પહેર્યું છે. આ સાથે તેણે જીન્સ પહેર્યું છે. પૂનમ ડાન્સ કરતી વખતે એટલી ખોવાઈ જાય છે કે તેનું ટોપ સરકી જાય છે અને તે ઓપ્સ મોમેન્ટનો શિકાર બને છે. જ્યારે તે ડાન્સ કરતી વખતે હાજર અન્ય લોકો સામે નમી જાય છે, ત્યારે અલી મર્ચન્ટ આવે છે અને તેને મશીનથી દૂર ખેંચે છે.

આ વીડિયો સેલિબ્રિટી ફોટોગ્રાફર વિરલ ભાયાણીએ શેર કર્યો છે. આના પર યુઝર્સ તરફથી ઘણી કોમેન્ટ્સ પણ આવી રહી છે. એક યુઝરે કહ્યું, તેણે દારૂ પીધો છે. બીજાએ લખ્યું, તમે કેટલું રાખ્યું છે. એક યુઝરે લખ્યું કે, મેડમ, નીચેથી તમારા ટોપનું ધ્યાન રાખો, નહીંતર ઉફ્ફ મોમેન્ટ આવશે. એકે કહ્યું, તે ટેન્શનમાં આવી ગયો કે ભાઈ, તે મારી સિસ્ટમ પર ચઢી જશે.

પૂનમે અહીંથી એક સેલ્ફી પણ શેર કરી છે. આ ફોટોમાં અલી મર્ચન્ટ ફોટો ક્લિક કરી રહ્યો છે. તેની બાજુમાં પૂનમ પાંડે અને સાયશા શિંદે પાછળ ઉભી છે. પૂનમે કેપ્શનમાં લખ્યું- ‘મારો વીકેન્ડ લુક આવો છે.’

તમને જણાવી દઈએ કે લોકઅપમાં પૂનમ પાંડેની સફર શાનદાર હતી. જોકે, તે ફિનાલેમાં પહોંચી શકી નહોતી. શોમાં જ્યારે પૂનમ પાંડેએ પોતાના અંગત જીવન વિશે ઘણા ખુલાસા કર્યા હતા. તેણે પોતાના પર ઘરેલુ હિંસાનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *