બૉલીવુડ

એશ્વર્યા રાય એ જણાવી પોતાના લગ્નજીવન ની કડવી સચ્ચાઈ, કહ્યું પતિ અભિષેક મને રોજ રાતે…

ઐશ્વર્યા રાય બોલિવૂડની દુનિયાનું એક મોટું નામ છે, જેના કારણે આજના સમયમાં તે માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ વિશ્વના ઘણા દેશોમાં જાણીતી છે. આજના સમયમાં ઐશ્વર્યા રાય જ્યાં છે ત્યાં પહોંચવું દરેક વ્યક્તિની વાત નથી.

ઐશ્વર્યા રાયની વાત કરીએ તો તેણે પોતાના જીવનમાં અત્યાર સુધી ઘણું નામ અને પૈસા કમાયા છે, જેના કારણે તે પોતાનું જીવન ખૂબ જ વૈભવી અને વૈભવી રીતે વિતાવે છે. ઐશ્વર્યા રાયના અંગત જીવન વિશે વાત કરીએ તો, તેણે બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા અભિષેક બચ્ચનને તેના જીવન સાથી તરીકે પસંદ કર્યા અને તાલે તેની સાથે 2007 માં લગ્ન કર્યા.

ઐશ્વર્યા રાયે તેના વિવાહિત જીવન વિશે નિવેદન આપ્યું છે અને કહ્યું છે કે મારા (ઐશ્વર્યા રાય) પતિ અભિષેક બચ્ચન મને પરેશાન કરે છે અને પછી મને આખી રાત ઊંઘવા પણ નથી દેતા. અમારી વેબસાઈટના આ લેખમાં, અમે તમને ઐશ્વર્યા રાયના આ નિવેદન વિશે સંપૂર્ણ રીતે જણાવીએ છીએ જે તેણે તેના લગ્નને લઈને આપ્યું છે.

ઐશ્વર્યા રાયનું બોલિવૂડની દુનિયામાં એકતરફી નામ છે, જેના કારણે તેણે પોતાના શાનદાર ફિલ્મી કરિયરની સાથે-સાથે ઘણી કમાણી પણ કરી છે. ઐશ્વર્યા રાયનું ફિલ્મી કરિયર જેટલું સારું રહ્યું છે તેટલું જ તેનું અંગત જીવન પણ રસપ્રદ રહ્યું છે કારણ કે ઐશ્વર્યાની લવ સ્ટોરી સલમાન ખાન સાથે ગઈ હતી પરંતુ તેણે અમિતાભ બચ્ચનના પુત્ર અભિષેક બચ્ચન સાથે લગ્ન કર્યા છે.

હાલના સમયમાં ઐશ્વર્યા રાયનું એક નિવેદન સામે આવ્યું છે, જે તેણે તેના લગ્ન જીવન વિશે આપ્યું છે અથવા તો તેના પતિ અભિષેક બચ્ચનનું કહેવું છે, જેમાં તેણે કહ્યું છે કે અભિષેક બચ્ચન તેને ખૂબ જ પરેશાન કરે છે અને તે પછી તે ક્યારેય નહીં કરે. માત્ર તેને રાત્રે સૂવા દો. ઐશ્વર્યા રાયના આ નિવેદન બાદ તમને પણ આશ્ચર્ય થયું હશે કે ઐશ્વર્યા રાયે અભિષેક બચ્ચન વિશે આવું નિવેદન કેમ આપ્યું? અમારા આ લેખમાં અમે તમને આગળ જણાવીશું કે ઐશ્વર્યા રાયે તેના ભગવાન જેવા પતિ અભિષેક બચ્ચન વિશે આટલી મોટી વાત કેમ કરી.

ઐશ્વર્યા રાયની પર્સનલ લાઈફ ઘણી સારી રહી છે, પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં ઐશ્વર્યા રાય મીડિયામાં તેના પરિણીત જીવનને કારણે હેડલાઈન્સમાં રહે છે, કારણ કે હાલમાં જ ઐશ્વર્યા રાય વિશે એક ખૂબ જ મોટી વાત સામે આવી છે જે ઐશ્વર્યા રાય છે. પોતે બોલ્યા અને કહ્યું કે તે અભિષેકને પરેશાન કરે છે અને પછી તેને આખી રાત સૂવા નથી દેતી. આ પાછળનું કારણ જણાવતાં ઐશ્વર્યા રાયે કહ્યું કે જ્યારે અભિષેક બચ્ચન તેના પર ગુસ્સે થાય છે ત્યારે તે સહેલાઈથી સહમત નથી થતો.

જેના કારણે ઐશ્વર્યા રાય આખી રાત પ્રભુત્વ ધરાવે છે, પરંતુ તે તેના ભગવાન જેવા પતિ અભિષેક બચ્ચનને સમજાવીને જ સૂઈ જાય છે અને પતિ વૃતા પત્ની તરીકેની સંપૂર્ણ ફરજ નિભાવે છે. ક્યારેક જ્યારે અભિષેક બચ્ચન સહમત ન થાય, ત્યારે ઐશ્વર્યા નારાજ થઈ જાય છે અને રાતભર ઊંઘી શકતી નથી. આ જ કારણ છે કે ઐશ્વર્યા રાયે તેના પતિ અભિષેક બચ્ચન વિશે આવું નિવેદન આપ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *