બૉલીવુડ મનોરંજન

એડલ્ટ ફિલ્મો ના શૂટિંગ કરતા રંગે હાથ પકડાઈ ગઈ ઉર્ફી જાવેદ…બોલ્ડ સીનની તસવીરો થઈ ગઈ લીક

ઈન્ટરનેટ સેન્સેશન ઉર્ફી જાવેદનો એક વીડિયો, જે પોતાની વિચિત્ર ફેશન પસંદગીઓને કારણે ચર્ચામાં છે, તે સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. ઉર્ફી જાવેદના ચાહકો પણ આ વીડિયો જોઈને ચોંકી જશે. આ વીડિયોમાં પોલીસ બ્લુ ફિલ્મનું શૂટિંગ કરતી વખતે ગ્લેમરસ દિવા ઉર્ફે જાવેદને રંગે હાથે પકડતી જોવા મળે છે.

આ વીડિયો કન્ટેન્ટ ક્રિએટર રોહિત ગુપ્તાએ ફેબ્રુઆરીમાં શેર કર્યો હતો. વીડિયોમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે ઉર્ફી ઓફિસમાં જાય છે અને ડિરેક્ટરને મળે છે. નિર્દેશક તેને પોતાની ફિલ્મમાં કાસ્ટ કરવા માંગે છે. તે ઉર્ફીને કહે છે કે તેનો પ્રોજેક્ટ એક સિક્રેટ છે અને રણબીર કપૂર ફિલ્મમાં વિલનની ભૂમિકા ભજવશે.

આ સાંભળીને ઉર્ફી જાવેદ ઉત્સાહિત થઈ જાય છે. તેને કહેવામાં આવ્યું છે કે ફિલ્મના હીરો માટે એક વિદેશી અભિનેતાને કાસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે અને બાદશાહ ગીતો કંપોઝ કરશે. ફિલ્મનું નામ ટાઇટેનિક છે. આ પછી, રોહિત ગુપ્તા બીજા નિર્દેશક તરીકે ઓફિસમાં આવે છે અને મુખ્ય અભિનેતા સાથે પ્રવેશ કરે છે.

જ્યારે ઉર્ફી મુખ્ય અભિનેતા વિશે પૂછે છે, ત્યારે તેણીને કહેવામાં આવે છે કે તે યુગાન્ડાની છે. આ પછી ડાયરેક્ટર ઉર્ફીને ઓડિશન માટે બોલાવે છે અને તેને અજબનો એક ડાયલોગ આપે છે. ત્યારે પોલીસ ખાકી યુનિફોર્મ પહેરેલો એક વ્યક્તિ ઓફિસમાં પ્રવેશે છે અને એડલ્ટ ફિલ્મના શૂટિંગના આરોપમાં બધાને પકડી લે છે. પછી ત્યાં શું હતું.

ત્યાં હાજર ત્રણેય માણસો ઉર્ફીને દોષ આપવા લાગે છે. ઉર્ફી આ સાંભળીને ખૂબ ગુસ્સે થાય છે. આ પછી તેણી તેના મેનેજરને બોલાવે છે અને તેના પર બૂમો પાડે છે. શા માટે તેમના માટે આવા ઓડિશનની પસંદગી કરવામાં આવી હતી. આ પછી ઉર્ફી ચોંકી જાય છે જ્યારે મેનેજર ફોન પર ખુલાસો કરે છે કે આ બધી ટીખળ છે. કંઈ વાસ્તવિક નથી. ઉર્ફી માની શકતો નથી કે તેની સાથે આટલી મોટી ટીખળ થઈ છે. બાદમાં ઉર્ફી જાવેદ આ ઘટના પર ફરી હસ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *