60 વર્ષના ચાચા ને મળી ગઈ 25 વર્ષની દુલહન, પછી થયું કંઈક એવું કે ભુક્કા નીકળી ગયા… જાણો અહીં

0

ઘણી વખત તમે અસંગત લગ્ન યુગલો જોયા હશે જેમાં વર અને કન્યા એકબીજા સાથે મેળ ખાતા નથી. આવા વર-કન્યાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, તેમની જોડીને જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે.

વર અને વરની ઉંમરમાં એટલું અંતર છે કે દરેકના હોશ ઉડી જાય છે. કૃપા કરીને જણાવો કે આ વૃદ્ધ કાકાજી ઈન્દોરના રહેવાસી છે અને ધાર શહેરના નિવૃત્ત વીજળી કર્મચારી છે. જેણે પોતાના કરતા ઘણી નાની છોકરી સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

તમે જોઈ શકો છો કે ચાચાજીને વર બનતા જોઈને કોઈ અંદાજ લગાવી શકે છે કે તેમની ઉંમર 60 વર્ષથી ઓછી નહીં હોય. તેની દાઢી પણ સાવ સફેદ થઈ ગઈ છે, જ્યારે દુલ્હનની ઉંમર લગભગ 25 વર્ષની લાગે છે.

બંનેની ઉંમરમાં આટલો તફાવત જોઈને બધાને આશ્ચર્ય થાય છે. મજાની વાત એ છે કે જ્યારે કેમેરામેન વિડિયો બનાવવા માટે દુલ્હન તરફ ફ્રેમ કરે છે, ત્યારે તે શરમાવે છે અને પોતાનો ચહેરો છુપાવે છે. હવે તમે જે જુઓ છો તે વિડિયો જોવા લાયક છે.

વાસ્તવમાં રૂપદાસની પહેલી પત્નીનું વર્ષ 1992માં જ અવસાન થયું હતું અને પત્નીના અવસાન બાદ તેમને ન તો કોઈ સંતાન હતું કે ન તો કોઈ સંબંધી. આવી સ્થિતિમાં રૂપદાસજીએ ફરીથી લગ્ન કરવાનું મન બનાવ્યું અને આ સંબંધમાં તેમણે તેમના મિત્ર સાથે વાત પણ કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed