ઝુકતી હે દુનિયા ઝુકાનેવાલા ચાહિયે’ આ તમે સાંભળ્યું હશે આજે જોઈ પણ લો…. વિડીયો વાયરલ

0

રોડ અકસ્માતો અને ટ્રાફિક નિયમોની અવગણના સાથે સંબંધિત વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વારંવાર વાયરલ થાય છે. કેટલાક વીડિયોમાં લોકોની બેદરકારી તેમને અને અન્યને ઢાંકી દેતી હોય છે, જ્યારે કેટલાક નિયમો તોડતા અને તેમના પગ પર કુહાડી મારતા જોવા મળે છે.

હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર આવો જ એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં પેસેન્જરોથી ભરેલી બસ અચાનક સ્કૂટી પર સવાર એક મહિલાની સામે આવી જાય છે. આ દરમિયાન, થોડા સમય માટે બંનેમાંથી કોઈ પીછેહઠ કરવા તૈયાર નથી. હવે આ વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેના પર સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ કોમેન્ટ કરતા થાકતા નથી.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા આ વીડિયોમાં પહેલા સ્કૂટી પર સવાર એક મહિલા રોડ પર જતી જોવા મળે છે, ત્યારે અચાનક એક સ્પીડિંગ બસ તેની સામે આવીને ઊભી રહે છે. આ દરમિયાન બંને એકબીજાની સામે જોતા જોવા મળે છે, કારણ કે બંને રાહ જોઈ રહ્યા છે કે કોણ પીછેહઠ કરશે. દરમિયાન, મહિલા તેની જગ્યાએથી હટતી નથી, ત્યારબાદ રોંગ સાઇડમાં પ્રવેશેલી બસને અંતે પાછળ હટી જવું પડ્યું હતું.

ઈન્ટરનેટ પર વાઈરલ થયેલો આ વીડિયો ઘણો જોવામાં અને શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ‘memecentral.teb’ નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયો શેર કરતી વખતે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘દુનિયા ઝૂકી જાય છે.’ એક યુઝરે લખ્યું, ‘લેડી પુષ્પા, હું ખસીશ નહીં.’ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘તે એક મહિલા છે, તે કંઈ પણ કરી શકે છે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed