મનોરંજન વાયરલ

શિલ્પી રાજ પછી આ ભોજપુરી એક્ટર નો સુહાગરાતનો વિડીયો વાયરલ, સોસીયલ મીડિયામાં ધડાધડ થયો વાયરલ- ક્લિક કરીને જુઓ

વર્ષ 2022 ઘણા અભિનેતા-અભિનેત્રીઓ માટે ઘણું સારું સાબિત થયું છે. ઘણા સ્ટાર્સને તેમના લાઈફ પાર્ટનર મળ્યા, તેમણે તેમની સાથે લગ્ન પણ કર્યા. રાજકુમાર રાવથી લઈને રણબીર કપૂર અને વિક્કી કૌશલના લગ્ન થઈ ચૂક્યા છે. આ યાદીમાં ભોજપુરી સ્ટાર યશ કુમારનું નામ પણ સામેલ થયું છે.

અભિનેતા યશે તાજેતરમાં ભોજપુરી અભિનેત્રી નિધિ ઝા સાથે સાત ફેરા લીધા અને આ દિવસોમાં બંને તેમના લગ્નને કારણે ખૂબ ચર્ચામાં છે. નિધિ અને યશના લગ્નની ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ છે. તે જ સમયે, બંનેને સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકો અને સ્ટાર્સ દ્વારા ઉગ્રતાથી અભિનંદન આપવામાં આવ્યા હતા. લગ્ન બાદ હવે નિધિ અને યશ તેમના હનીમૂનનો આનંદ માણી રહ્યા છે. તેમના હનીમૂનની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે.

આ દિવસોમાં અભિનેતા યશ અને નિધિ ઝા તેમના હુમુનનો ખૂબ આનંદ લઈ રહ્યા છે અને એકબીજા સાથે ઘણા બધા વીડિયો બનાવી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં બંનેએ એક રીલ બનાવી, જેમાં યશ કહે છે, ‘અકેલા થોડા હું મુશ્કે હૈ મેરે સાથ’. આ વીડિયોમાં યશ કેમેરાને તેની પત્ની તરફ ફેરવતો જોવા મળી રહ્યો છે. જોકે, તે સમયે તેની પત્નીને કંઈ સમજાતું નથી. આ વીડિયો પર નિધિએ કોમેન્ટ સેક્શનમાં ગુસ્સામાં ઈમોજી બનાવી છે. અહીં વિડિયો જુઓ…

આટલું જ નહીં, આ વીડિયો સિવાય, નિધિ ઝા અને યશે તેમના હનીમૂનની ઘણી વધુ તસવીરો અને વીડિયો શેર કર્યા છે. ફેન્સ તેમની દરેક પોસ્ટને ખૂબ પસંદ કરે છે, તમને જણાવી દઈએ કે નિધિ અને યશ આ દિવસોમાં માલદીવમાં તેમનું હનીમૂન મનાવી રહ્યા છે.

તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે યશના આ બીજા લગ્ન છે. નિધિ પહેલા અભિનેતા યશે પહેલીવાર ભોજપુરી અભિનેત્રી અંજના સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. યશને અંજનાથી એક દીકરી છે. અંજનાથી છૂટાછેડા પછી, યશ લગભગ ત્રણ વર્ષથી અભિનેત્રી નિધિ ઝાને ડેટ કરી રહ્યો હતો અને થોડા મહિના પહેલા જ તેમની સગાઈ થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *