શિલ્પી રાજ નો ખરાબ વિડીયો થઈ ગઇ ગયો લીક, સોસીયલ મીડિયા પર થયો બરાબર નો વાયરલ

0

વીડિયો સામે આવતાની સાથે જ તે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો છે. શિલ્પી પહેલા ભોજપુરી અભિનેત્રી ત્રિશા કર મધુનો પણ આવો જ એક વીડિયો લીક થયો હતો.

ઘણીવાર ઘણી પ્રખ્યાત હસ્તીઓની ઘનિષ્ઠ વીડિયો ક્લિપ્સ સોશિયલ મીડિયા પર લીક થાય છે અને વાયરલ થાય છે. થોડા સમય પહેલા ભોજપુરી અભિનેત્રી ત્રિશા કર મધુનો એક ઈન્ટીમેટ વીડિયો લીક થયો હતો.

હવે આવો જ એક વીડિયો ભોજપુરીની જાણીતી સિંગર શિલ્પી રાજનો સામે આવ્યો છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે અને ઘણા પ્લેટફોર્મ પર શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે. તે વીડિયો લીક થયા બાદ ત્રિશા પણ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ કરવા લાગી હતી. ભોજપુરી પહેલા બોલિવૂડની અનેક સેલિબ્રિટીઓના ઈન્ટીમેટ વીડિયો પણ લીક થઈ ચૂક્યા છે.

શિલ્પી રાજનો આ વીડિયો લીક થયા બાદ (શિલ્પી રાજ લીક થયો વાયરલ વીડિયો) લોકો તેને શોધી રહ્યા છે. આ વીડિયોમાં શિલ્પી તેના પુરુષ મિત્ર સાથે ઈન્ટિમેટ થતી જોવા મળી રહી છે. શિલ્પી સાથે જોવા મળેલા આ વ્યક્તિનું નામ વિજય ચૌહાણ કહેવાય છે.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શિલ્પી અને વિજય પહેલેથી જ એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. જોકે નવભારત ટાઈમ્સ આ વાતની પુષ્ટિ કરતું નથી. તેના સુપરહિટ ભોજપુરી ગીતો માટે પ્રખ્યાત શિલ્પી આ વીડિયો સામે આવ્યા બાદ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થવા લાગી છે.

જણાવી દઈએ કે આ પહેલા ભોજપુરી અભિનેત્રી ત્રિશા કર મધુનો એક વીડિયો પણ લીક થયો હતો. આ વીડિયોમાં ત્રિશા એક પુરુષ સાથે ઈન્ટિમેટ જોવા મળી હતી. બાદમાં ત્રિશાએ કબૂલ્યું હતું કે આ વીડિયો તેનો છે પરંતુ કોઈએ તેને ખોટા ઈરાદાથી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કર્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed