જાનવી કપૂર બની ઉપ્સ મુમેન્ટ નો શિકાર, શર્ટ નું બટન ખુલ્લું હતું એકાએક કેમેરામાં દેખાઈ ગયું ન દેખાડવાનું…

0

જ્હાન્વી કપૂરનો માસૂમ ચહેરો અને તેનો નખરાંખોર સ્વભાવ તેના ફેન્સ અને કો-સ્ટાર્સને ખૂબ જ પસંદ આવે છે. ફેશનની બાબતમાં પણ અભિનેત્રી માટે કોઈ જવાબ નથી હોતો, પરંતુ ક્યારેક આ ફેશન શરમનું કારણ પણ બની જાય છે.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ જ્હાન્વી કપૂર સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહે છે. પ્રતિભાશાળી હોવા ઉપરાંત તે પોતાની સ્ટાઈલનું પણ ખાસ ધ્યાન રાખે છે. પરંતુ આ અફેરમાં તે અપ્સ મોમેન્ટનો શિકાર પણ બને છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, જ્હાન્વી કપૂર પોતાનું રૂટિન જિમ સેશન પૂરું કરીને બહાર જઈ રહી હતી. આ દરમિયાન તેણે સફેદ શર્ટ અને બ્લેક-ગ્રે પેન્ટ પહેર્યું હતું. આ સાથે તેણે સ્પોર્ટ્સ શૂઝ પહેર્યા છે. તે તેના કેઝ્યુઅલ લુકને ખૂબ જ સારી રીતે બતાવી રહી છે. બાય ધ વે, જ્હાન્વી તેના Pilates સેશનને ક્યારેય ચૂકતી નથી. તો વરસાદમાં પણ જીમ પહોંચી ગયો હતો.

અભિનેત્રીએ તેની કારકિર્દીની શરૂઆત ફિલ્મ ‘ધડક’થી કરી હતી. આ ફિલ્મમાં ઈશાન ખટ્ટર સાથે જ્હાન્વી કપૂર જોવા મળી હતી. તેણે આ ફિલ્મમાં મહિલા મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી. આ પછી તે ગુંજન સક્સેના અને રૂહી જેવી ફિલ્મોમાં કામ કરતી જોવા મળી છે. તેની આગામી ફિલ્મોમાં ‘દોસ્તાના 2’, ‘ગુડ લક જેરી’ અને ‘મિલી’નો સમાવેશ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed