સ્પોર્ટ્સ

ખૂબસૂરતી ના મામલા માં તો અનુષ્કા શર્મા પણ ઇમરાન તહીંરની પત્ની કરતા ક્યાંય પાછી પડે છે… જુઓ હોટ તસવીરો

દક્ષિણ આફ્રિકાના પૂર્વ સ્પિનર ​​ઈમરાન તાહિરને કોઈ ઓળખમાં રસ નથી. તેણે પોતાની જમણા હાથની સ્પિન બોલિંગથી દુનિયાના મોટા બેટ્સમેનોને પરેશાન કર્યા છે. જોકે બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે તેનો જન્મ અને ઉછેર પાકિસ્તાનમાં થયો હતો, પરંતુ તે પછી તે દક્ષિણ આફ્રિકામાં શિફ્ટ થઈ ગયો.

ઇમરાન તાહિરે ત્રણેય આંતરરાષ્ટ્રીય ફોર્મેટમાં દક્ષિણ આફ્રિકા માટે ક્રિકેટ રમી છે અને તેની જબરદસ્ત બોલિંગથી ઘણું નામ કમાયું છે. આ સિવાય તાહિર દક્ષિણ આફ્રિકાનો એકમાત્ર એવો ખેલાડી છે જેણે 39 વર્ષની ઉંમરે ODI વર્લ્ડ કપમાં વિકેટ લીધી હતી. આ બોલિવૂડ યુગલોએ લગ્ન પહેલા અને લગ્ન પછીના ફોટામાં તેમનો લુક બદલ્યો… ફોટો જુઓ.

ઈમરાન તાહિરની ક્રિકેટ કારકિર્દી વિશે લગભગ બધાને ખબર હશે, પરંતુ તેના અંગત જીવન વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે. આજે આ લેખમાં આપણે જાણીશું ઈમરાન તાહિરની સુંદર લવ સ્ટોરી વિશે.

1988માં, ઈમરાન પાકિસ્તાનની અંડર-19 ટીમ માટે શ્રેણી રમવા માટે દક્ષિણ આફ્રિકાના પ્રવાસે ગયો હતો. ત્યાં જ તેને પહેલીવાર સુમૈયાને મળવાનો મોકો મળ્યો. આ તે સમયની વાત છે જ્યારે સુમૈયા પ્રોફેશનલ મોડલ હતી. પહેલી જ મુલાકાત પછી ઈમરાનને સુમૈયા સાથે પ્રેમ થઈ ગયો, પણ સુમૈયા જેવું કંઈ નહોતું.

શ્રેણી ખતમ થયા બાદ દક્ષિણ આફ્રિકાથી પરત ફર્યા બાદ ઈમરાન સુમૈયાને ખૂબ જ મિસ કરવા લાગ્યો હતો અને તેને મળવા માટે વારંવાર દક્ષિણ આફ્રિકા જવાનું શરૂ કર્યું હતું. થોડી મીટિંગો પછી સુમૈયાને પણ ખબર પડી કે ઈમરાન તેને પસંદ કરવા લાગ્યો અને પછી બંને એકબીજાને ડેટ કરવા લાગ્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *