સ્પોર્ટ્સ

દિનેશ કાર્તિક ની પત્ની નિકિતા થઈ પ્રેગનેટ, પણ ચોંકાવનારી વાત તો એ છે કે બાળક બીજા છે આ ક્રિકેટર નું….

ભારતીય ટીમનો ખેલાડી દિનેશ કાર્તિક આ દિવસોમાં IPLમાં પોતાના શાનદાર પ્રદર્શનને લઈને ચર્ચામાં છે. IPLમાં દિનેશ કાર્તિકના શાનદાર પ્રદર્શનને જોતા, તેને આગામી T20 વર્લ્ડ કપ માટે ભારતીય ટીમમાં પસંદ કરવામાં આવે કે કેમ તે અંગે ઘણી ચર્ચા થઈ રહી છે. દિનેશ કાર્તિક ભારતીય ટીમનો સૌથી કમનસીબ ખેલાડી છે, એક યા બીજા કારણોસર તે ટીમ ઈન્ડિયામાં પોતાનું સ્થાન નિશ્ચિત કરી શક્યો નથી.

પ્રોફેશનલ લાઈફની જેમ દિનેશ કાર્તિક પર્સનલ લાઈફમાં પણ ખૂબ જ કમનસીબ રહ્યો છે. તેણે પોતાના જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કર્યો છે. કાર્તિક તેના જીવનના એક એવા તબક્કે આવી ગયો હતો જ્યારે તેની જીંદગીનો અંત આવવાનો જ હતો, દિનેશ કાર્તિક પોતાની જાતને ખતમ કરવા માંગતો હતો અને તેણે આત્મહત્યા કરવાનું મન બનાવી લીધું હતું, પરંતુ કાર્તિકે તેને ના પાડી દીધી.તેણે જે પુનરાગમન કર્યું છે. તે પછી ખૂબ સારું હતું.

દિનેશ કાર્તિકે તેની બાળપણની મિત્ર નિકિતા બંજારા સાથે વર્ષ 2007માં લગ્ન કર્યા હતા. જ્યારે દિનેશ કાર્તિકના લગ્ન થયા ત્યારે તે કર્ણાટક ટીમનો કેપ્ટન હતો. દિનેશ કાર્તિકનો બેસ્ટ ફ્રેન્ડ મુરલી વિજય એક વખત દિનેશની પત્ની નિકિતા બંજારાને મળ્યો અને બંને એકબીજાની નજીક આવવા લાગ્યા, એક તબક્કે એવું પણ આવ્યું કે બંને એકબીજાના પ્રેમમાં પડી ગયા. દિનેશ કાર્તિક સિવાય નિકિતા અને મુરલી વિજય વિશે કર્ણાટકની આખી ટીમને ખબર પડી.

નિકિતા વણઝારા અને મુરલી વચ્ચેની નિકટતા હદ વટાવી ગઈ. નિકિતા વર્ષ 2012માં ગર્ભવતી થઈ હતી, પરંતુ આશ્ચર્યજનક વાત એ હતી કે નિકિતાને જે બાળક હતું તે દિનેશ કાર્તિકનું નહીં પરંતુ મુરલી વિજયનું હતું. આ જાણીને દિનેશ કાર્તિક ખૂબ નારાજ થઈ ગયો અને નિકિતાને છૂટાછેડા આપી દીધા. દિનેશ કાર્તિકથી છૂટાછેડા લીધા પછી, નિકિતાએ બીજા જ દિવસે મુરલી વિજય સાથે લગ્ન કર્યા, લગ્નના ત્રણ મહિના પછી નિકિતાએ એક બાળકને જન્મ આપ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *