બોલીવુડ જ નહીં પણ હોલીવુડ કરતાંય ખતરનાક છે સાઉથની આ હોરર ફિલ્મો, જુઓ આખું લિસ્ટ

0

તાજેતરના સમયમાં, દક્ષિણની ફિલ્મોએ બોક્સ ઓફિસ તેમજ OTT પર સારું પ્રદર્શન કર્યું છે. સાઉથની આ મૂવીનું નામ આવતાની સાથે જ અમને લાગે છે કે ફિલ્મોમાં જોરદાર એક્શન હશે. પરંતુ, સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની કેટલીક (સાઉથ હિન્દી ડબ કરેલી) ફિલ્મો છે, જેને જો તમે તેને એકલા જોશો તો તમને હંમેશ આવી જશે.

ભાગમથી
દક્ષિણ હોરર મૂવી હિન્દી ડબ યુટ્યુબ zee5 ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર
આ હોરર ફિલ્મમાં અનુષ્કા શેટ્ટી મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. આ એ જ ફિલ્મ છે જે હિન્દીમાં પણ રીમેક કરવામાં આવી છે. આ ફિલ્મ હિન્દીમાં દુર્ગામતી તરીકે રિમેક કરવામાં આવી હતી, જેમાં ભૂમિ પેડનેકર મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. બીજી તરફ અનુષ્કા શેટ્ટીની વાત કરીએ તો હિન્દીમાં યુટ્યુબ પર ભાગમતી નામથી જોઈ શકાય છે. આ ફિલ્મની વાર્તા એક ભ્રષ્ટ રાજકારણીનો સાચો ચહેરો ઉજાગર કરતી છે. આ ફિલ્મના કેટલાક દ્રશ્યો ગુસબમ્પ્સ છે. આ પણ વાંચોઃ તૈયાર થઈ જાઓ, સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીની આ ફિલ્મો OTT પર રિલીઝ થવા જઈ રહી છે

કંચના 3
સાઉથની હોરર ફિલ્મ સિરીઝના તમામ પાર્ટ્સ જોઈને તમારા રૂંવાટા ઉભા થઈ જશે. પરંતુ, બે વર્ષ પહેલાં આવેલી ‘કંચના 3’ જોઈને તમારો આત્મા કંપી જશે. તાપસી પન્નુ સાથે, આ ફિલ્મમાં શ્રીનિવાસ રેડ્ડી, વેનેલા કિશોર અને કનકલા પણ છે. તે જ સમયે, ‘કંચના 3’ કોમહી વી રાઘવ દ્વારા નિર્દેશિત કરવામાં આવી છે. આ ફિલ્મ યુટ્યુબ પર જોઈ શકાય છે.

અરુંધતી
મેં આ ફિલ્મ પહેલીવાર ટીવી પર જોઈ અને તરત જ અનુષ્કા શેટ્ટીની એક્ટિંગની ચાહક બની ગઈ. આ ફિલ્મમાં બોલિવૂડ એક્ટર સોનુ સૂદ પણ છે. સોનુ સૂદ આ ફિલ્મમાં દર્શકોને ખૂબ ડરાવે છે. ‘અરુંધતી એક અનોખી કહાની’ નામની આ ફિલ્મ હિન્દીમાં YouTube પર જોઈ શકાશે. ફિલ્મની વાર્તા લાજવાબ છે. તે જ સમયે, અહેવાલ છે કે અરુંધતિ 2 પર કામ ચાલી રહ્યું છે અને અનુષ્કાને મુખ્ય ભૂમિકા માટે પહેલેથી જ સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે.

પિસાસુ
હોરર ફિલ્મ ‘પિસાસુ-2’નું ટીઝર હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર રિલીઝ થયું છે. પરંતુ, જો તમે આ ફિલ્મનો પહેલો ભાગ જોઈ શક્યા નથી, તો તમે ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર પર પિસાસુ જોઈ શકો છો. ફિલ્મમાં ઘણા એવા દ્રશ્યો છે જે ખૂબ જ ડરામણા છે. આ ફિલ્મ વર્ષ 2014માં રિલીઝ થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed