વાયરલ

28 પત્નીઓ ની સામે જ વૃદ્ધે શરમ ખીચ્ચા માં મૂકીને કર્યું કઈક એવું… સોસીયલ મીડિયામાં જોરશોરથી થવા લાગી ચર્ચા

IPS ઓફિસર રૂપિન શર્મા દ્વારા સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે એક વ્યક્તિએ 37મી વખત લગ્ન કર્યા છે. આ વ્યક્તિ તેના 37માં લગ્ન કરી રહ્યો હતો, જે દરમિયાન તેની 28 પત્નીઓ પણ તેની સાથે હાજર હતી.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં કહેવાય છે કે એક વૃદ્ધ વ્યક્તિ તેની 28 પત્નીઓ, 35 બાળકો અને 126 પૌત્ર-પૌત્રીઓની સામે તેની 37મી પત્ની સાથે લગ્ન કરી રહ્યો છે. ટ્વિટર પર આ વીડિયો પોસ્ટ કરતા IPS ઓફિસર રુપિન શર્માએ લખ્યું- સૌથી બહાદુર માણસ.

આ વીડિયો ક્યારે શૂટ કરવામાં આવ્યો છે અને ક્યાંનો છે તે અંગે કોઈ માહિતી નથી. આ વીડિયો પર યુઝર્સ દ્વારા વિવિધ પ્રકારની કોમેન્ટ કરવામાં આવી રહી છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વીડિયો જૂન 2020માં પણ વાયરલ થયો હતો અને હવે તે ફરી એકવાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતાં એક યુઝરે લખ્યું- કેટલું સારું નસીબ છે, અહીં માત્ર એકને હેન્ડલ કરવું મુશ્કેલ છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો 45 સેકન્ડનો છે. લોકો આ વીડિયોને લાઈક અને શેર પણ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *