સ્પોર્ટ્સ

IPL માંથી ટીમ ઇન્ડિયાને મળ્યા બે દમદાર ફિનિશર, હાર્દિક પંડ્યા માટે બનશે માથાનો દુખાવો… નામ જાણીને આંખો ફાટી જશે

IPL 2022 સીઝન હવે તેના અંતિમ તબક્કામાં ચાલી રહી છે. IPL 2022ના 10 દિવસ પછી, ભારતે દક્ષિણ આફ્રિકા સામે પાંચ મેચની T20 આંતરરાષ્ટ્રીય શ્રેણી રમવાની છે. ટીમ ઈન્ડિયાને IPL 2022માંથી 2 મજબૂત ફિનિશર્સ મળ્યા છે, જે હાર્દિક પંડ્યા માટે માથાનો દુખાવો સાબિત થઈ શકે છે.

આ 2 ફિનિશર્સ વિસ્ફોટક બેટિંગમાં નિષ્ણાત છે અને IPL 2022માં તબાહી મચાવી રહ્યા છે. ભારતે આ વર્ષે એશિયા કપ અને T20 વર્લ્ડ કપ જેવી મોટી ટુર્નામેન્ટ પણ રમવાની છે. આવી સ્થિતિમાં આ 2 મજબૂત ફિનિશર્સ પણ ટીમ ઈન્ડિયા માટે ખિતાબ જીતી શકે છે. IPL 2022માં દિનેશ કાર્તિક અને રાહુલ ટીઓટિયા બેટથી તોફાન મચાવી રહ્યા છે.

અને ટૂંક સમયમાં જ આ બંને ટીમ ઈન્ડિયામાં પ્રવેશ કરી શકે છે. જો આમ થશે તો 2019 વર્લ્ડ કપ બાદ દિનેશ કાર્તિક ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસી કરશે. તે જ સમયે, રાહુલ ટીઓટિયાને પ્રથમ વખત ભારતની જર્સીમાં રમવાની તક મળશે. દિનેશ કાર્તિકે IPL 2022ની 12 મેચોમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર માટે 68.50ની એવરેજ અને 200ના સ્ટ્રાઈક રેટથી 274 રન બનાવ્યા છે.

તે જ સમયે, રાહુલ ટીઓટિયાએ ગુજરાત ટાઇટન્સ માટે IPL 2022 ની 12 મેચોમાં 35.83 ની સરેરાશ અને 149.30 ની સ્ટ્રાઇક રેટથી 215 રન બનાવ્યા છે. આ વર્ષના એશિયા કપ અને T20 વર્લ્ડ કપમાં જો આ બંને મજબૂત ફિનિશરોને તક મળે છે તો તેઓ ટીમ ઈન્ડિયા માટે ખિતાબ પણ જીતી શકે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે 2022 T20 વર્લ્ડ કપમાં હવે માત્ર ચાર મહિના બાકી છે, પરંતુ પસંદગીકારો અને ટીમ મેનેજમેન્ટે જલ્દી જ ખેલાડીઓ અંગે નિર્ણય લેવો પડશે. જો દક્ષિણ આફ્રિકા, આયર્લેન્ડ અને ઈંગ્લેન્ડ સામેની ટી20 શ્રેણીમાં પસંદ કરાયેલા ખેલાડીઓ સારો દેખાવ કરે છે તો તેમને ટી20 વર્લ્ડ કપની ટિકિટ પણ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *