લગ્ન ને લઈને કંગના એ તોડી ચુપ્પી, કહ્યું હું છોકરાઓ સાથે કરતી હતી….

0

કંગના રનૌતને બોલિવૂડની સૌથી પાવરફુલ અભિનેત્રી તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. અભિનેત્રી તેના તીક્ષ્ણ જવાબોથી સારાના મોં બંધ કરી દે છે.

કંગના તેની લવ લાઈફને લઈને પણ ઘણી વખત હેડલાઈન્સમાં રહી છે. કંગના રનૌતની મોટી ફેન ફોલોઈંગ છે, પરંતુ તેમ છતાં અભિનેત્રીને લાગે છે કે તે લગ્ન કરી શકશે નહીં. હવે આનું કારણ શું છે, અભિનેત્રીએ પણ આ વાતનો ખુલાસો કર્યો છે.

કંગના રનૌતે તેના એક લેટેસ્ટ ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તે લગ્ન કરી શકતી નથી, કારણ કે લોકો તેના વિશે એવી અફવાઓ ફેલાવતા રહે છે કે તે ખૂબ જ લડાયક છે અને લોકો સાથે બળપૂર્વક લડે છે.

કંગનાની એક્શન-થ્રિલર ફિલ્મ ધાકડ ટૂંક સમયમાં રિલીઝ થવાની છે. અભિનેત્રી ફિલ્મમાં એક્શન કરતી પણ જોવા મળશે. આવી સ્થિતિમાં, સિદ્ધાર્થ કાનન સાથેના એક ઇન્ટરવ્યુમાં કંગનાને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તે વાસ્તવિક જીવનમાં તેની ફિલ્મના પાત્ર જેટલી મજબૂત છે? આના પર અભિનેત્રી હસી પડી અને કહ્યું- એવું નથી. વાસ્તવિક જીવનમાં હું કોને મારીશ? હું લગ્ન કરવા સક્ષમ નથી કારણ કે તમે લોકો મારા વિશે આવી અફવાઓ ફેલાવો છો.

આના પર કંગનાને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તે આ કારણે લગ્ન કરી શકતી નથી, કારણ કે લોકો તેના વિશે એવો અભિપ્રાય બનાવી રહ્યા છે કે તે ખૂબ જ અઘરી છે? તેના પર અભિનેત્રીએ મજાકિયા અંદાજમાં કહ્યું- હા, કારણ કે મારા વિશે એવી ચર્ચા છે કે મેં છોકરાઓને માર માર્યો છે.

આ વાતચીત દરમિયાન તેની સાથે કંગનાની ફિલ્મ ‘ધાકડ’નો કો-એક્ટર અર્જુન રામપાલ હાજર હતો.આવામાં અર્જુનને કંગનાની યોગ્યતા વિશે પૂછવામાં આવ્યું. આ અંગે અર્જુન રામપાલે કહ્યું- હું કંગના વિશે એટલું જ કહીશ કે તે એક અદ્ભુત અભિનેત્રી છે.

તે જે પણ કરે છે, તે તેના રોલ માટે કરે છે, પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તે એવું નથી. કંગના વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ સ્વીટ, પ્રેમાળ છે. તેઓ ઈશ્વરનો ડર રાખે છે. તે ઘણી પૂજા અને યોગ પણ કરે છે.

બીજી તરફ કંગનાની ફિલ્મ ધાકડની વાત કરીએ તો તેમાં અર્જુન રામપાલ અને દિવ્યા દત્તા પણ મહત્વના રોલમાં છે. આ ફિલ્મ 20 મેના રોજ સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થવા જઈ રહી છે. આ ફિલ્મને કેવો રિસ્પોન્સ મળશે તે તો તેની રિલીઝ પછી જ ખબર પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed