ફેમસ શો તારક મહેતા ની સોનુ એ સોસીયલ મીડિયામાં શેર કર્યો, લોકો વારંવાર જોવા થયા મજબૂર…જુઓ અહીં

0

ટીવીનો ફેમસ કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા આજના સમયમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે, જ્યારે ચાહકો પણ આ શોના દિવાના છે અને આ બધું છેલ્લા ઘણા સમયથી દર્શકોમાં પ્રિય બની ગયું છે, તો બીજી તરફ આ કોમેડીનું દરેક પાત્ર શો તેને પણ લોકોએ પસંદ કર્યો હતો, ટીઆરપીના મામલામાં પણ તે હંમેશા ઉપર રહ્યો છે, જોકે હવે ધીમે ધીમે તેની ટીઆરપી ઘટી રહી છે!

બીજી તરફ, આ કોમેડી શોમાં અત્યાર સુધી યોગ્ય પાત્ર છોડી દીધું છે, જેમાં મુનમુન દત્તા ભવ્ય ગાંધી નિધિ ભાનુશાલીનું નામ સામેલ છે.

બીજી તરફ જો નિધિ ભાનુશાળીની વાત કરીએ તો તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ દેખાય છે અને તેના ફેન્સની વચ્ચે કોઈને કોઈ પોસ્ટ શેર કરતી રહે છે, તેની પોસ્ટને તેના ફેન્સ પણ ખૂબ પસંદ કરે છે.હવે આ દરમિયાન તાજેતરમાં જ નિધિનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. વાયરલ પણ થઈ રહ્યો છે, તેનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણો જોવા મળી રહ્યો છે.

આ વિડીયોમાં અભિનેત્રી પોતાની હોટ અને બોલ્ડ સ્ટાઈલ બતાવી રહી છે, અભિનેત્રી તેના મધુર અવાજમાં વાદળી અને ગુલાબી લાઈટોમાં બોલ્ડ લુક આપતા ગીત ગાતી હતી, જેમાં તે ઘણી હોટ પણ દેખાઈ રહી છે, જ્યારે અભિનેત્રી ગીત ‘તુ’ બોલે છે. ગાતી જોવા મળે છે જે ચાહકોને પણ ખૂબ પસંદ આવી રહી છે!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed