બચ્ચન પરિવારનો ચોંકાવનારો ખુલાસો: વિશ્વ સુંદરી એશ્વર્યા રાય એ કર્યા છે બે વાર લગ્ન એટલું જ નહીં પતિ અભિષેક પણ…

0

ઐશ્વર્યા રાય અને અભિષેક બચ્ચનને બોલિવૂડના સૌથી ફેવરિટ કપલમાંથી એક માનવામાં આવે છે, બંનેએ વર્ષ 2007માં લગ્ન કર્યા હતા, આવી સ્થિતિમાં બંનેના લગ્નની વિધિ બચ્ચન પરિવારના બદલામાં કરવામાં આવી હતી અને આજે ઐશ્વર્યા અને અભિષેકના લગ્નને 14 વર્ષ થઈ ગયા છે.પરંતુ જ્યારે અભિષેક બચ્ચન ઐશ્વર્યા રાય સાથે લગ્ન કરી રહ્યા હતા.

ત્યારે બંનેના લગ્ન વિશે એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે બંનેના લગ્ન વધુ લાંબા સમય સુધી નહીં ચાલે, જેના કારણે ઐશ્વર્યા રાયની માંગણી કરવામાં આવી હતી.એશ્વર્યા અને અભિષેકના લગ્ન પર ઘણા વિદ્વાનોએ પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી હતી, એવા અહેવાલો હતા કે ઐશ્વર્યા રાયના લગ્ન પહેલા તેના માંગલિક દોષને દૂર કરવા માટે એક ખાસ પદ્ધતિ અપનાવવામાં આવી હતી!

તે જ સમયે, જ્યારે ઐશ્વર્યા રાય અને અભિષેક બચ્ચનનો સંબંધ જોડાયો હતો, ત્યારે એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે ઐશ્વર્યા રાય માંગલિક છે, જે તેના પતિના લગ્નને અસર કરશે, ઐશ્વર્યા રાયે લોકોને લગ્ન પહેલા આ મિત્રને દૂર કરવા માટે યોગ્ય રીતે કહ્યું હતું. તેમણે એક વૃક્ષ સાથે લગ્ન પણ કર્યા હતા.

જેથી તેમના લગ્નમાંથી માંગલિક દોષ સંપૂર્ણપણે દૂર થઈ જાય અને આ દરમિયાન અમિતાભ બચ્ચન તેમના સમગ્ર પરિવાર સાથે કાશી પણ ગયા હતા જ્યાં તેમણે બાબા વિશ્વનાથ અને સંકટ મોચનના પણ દર્શન કર્યા હતા, ખાસ વાત તે બચ્ચન હતા પુત્રવધૂ ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન પરિવાર દરમિયાન તેમની સાથે હાજર હતી.

કાશી વિશ્વનાથમાં ઐશ્વર્યા રાયને બચ્ચન પરિવાર સાથે જોઈને સમાચાર ઝડપથી ફેલાઈ ગયા કે ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન પરિવાર સાથે તેના મંગલ દોષમાંથી મુક્તિ મેળવવા ત્યાં પહોંચી હતી અને એટલું જ નહીં તે સમયે અહીં પહોંચી ગઈ હતી.તે ઐશ્વર્યા રાય સંકટ મોચન મંદિરમાં જ પીપળના ઝાડ સાથે લગ્ન કરીને તેના માંગલિક દોષ દૂર કર્યા હતા!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed